eToys - en to ta translation catalogue (272 entries)

en: 
    Would you like to try the next server?
    (Normally, all servers are identical, but sometimes a
    server won't let us store new files, and gets out of date.)
ta: 
    அடுத்த வழங்கி கணினியில் முயற்சிக்க விருப்பமா? (சாதாரணமாக எல்லா வழங்கிகளும் ஒத்தவை. ஆனால் சிலநேரம்
    ஒரு வழங்கி புதிய கோவைகளை சேமிக்கவோ, தரவை திறக்கவோ அனுமதிக்காது

en:   ({1} pages)
ta:   ({1} பக்கங்கள்)

en:  (case-insensitive)
ta:  எழுத்துணர்வுதிறனற்ற

en:  (case-sensitive)
ta:  எழுத்துணர்வுதிறன்

en: $	Fixing fonts	$
ta: $	எழுத்துருக்களை நிலைப்படுத்தல்	$

en: (collecting resources...)
ta: ( வளங்களை திரட்டுகின்றது...)

en: <no author>
ta: <உரிமையாளர் கிடையாது>

en: A message browser that tracks the most recently-submitted methods
ta: ஒரு செய்தி உலாவி - சுவடுகளில் மிகஅண்மையில் சமர்பித்த முறைகள்

en: A newer version exists on the server.
ta: புதிய பதிப்பு ஒன்று வழங்கியில் உள்ளடங்கியுள்ளது.

en: A tool for expressing personal preferences for numerous options.
ta: ஒரு எண்ணற்ற தனியாள் விருப்பதோ்வுகளை வெளிப்படுத்துவதற்கான கருவி

en: About Preferences
ta: விருப்பத்தேர்வுகளைப்பற்றி சொல்

en: About Window Colors
ta: சாளரத்தின் நிறங்கள் பற்றி

en: Allows you to control numerous options
ta: எண்ணற்ற தேர்தெடுப்புகளை கட்டுப்பாடுத்த உங்களை அனுமதிக்கும்

en: Allows you to find out which category, or categories, this preference belongs to.
ta: இந்த முன்னுரிமை   எந்தவகை அல்லது வகைகளை  காண்பதற்கு உங்களை அனுமதிக்கிறது .

en: Allows you to specify the annotations to be shown in the annotation panes of browsers, etc.
ta: உங்களின் குறித்த விரிவுரைகளை உலாவியின் விரிவுரைச் சட்டத்தில் காண்பிப்பதற்கு அனுமதிக்கும். மற்றும் பல

en: Alphabetical listing of all Preferences
ta: அகரவரிசைப்படியான விருப்பத்தேர்வுப்பட்டியல்

en: Annotations
ta: விரிவுரைகள்

en: Are you sure you want to destroy this Project\ and revert to an older version?\\(From the parent project, click on this project's thumbnail.)
ta: இந்த செயற்திட்டத்தை அழிப்பதற்கும் பழைய பதிப்பிற்கு மாற்றுவதற்கும்  நீங்கள் உறுதி கூறுகிறீரா?\\( பெற்றோர் செயற்திட்டத்திலிருந்து இச் செயற்திட்டத்தின் தம்நெய்ல் (thumbnail) மீது சொடுக்கு)

en: Bright
ta: பிரகாசம்

en: Can't exit the top project
ta: மேலேயுள்ள செயற்றிட்டத்திலிருந்து வெளியேற முடியவில்லை.

en: Cancel
ta: இரத்துசெய்

en: Cannot load additional fonts
ta: அதிக எழுத்துருக்களை ஏற்ற இயலவில்லை

en: Choose a file
ta: ஒரு கோவையைத் தெரிவுசெய்

en: Choose a flaps font
ta: மூடிகளுக்கான எழுத்தை தெரிவுசெய்

en: Choose a group of servers
    from which to fetch updates.
ta: ஒரு வழங்கிகளின் குழுவைத் தேர்ந்தெடு
    எதிலிருந்து இற்றைப்படுத்தல்களை கொண்டு வரமுடியுமோ அந்தக்குழுவை

en: Choose a theme to install
ta: நிறுவுவதற்கு வா்ணவிடயத்தை தெரிவுசெய்

en: Choose the default font to be used for code and  in workspaces, transcripts, etc.
ta: நிரற்தொடா் (பரிபாஷை/குறிமுறை) களிலும் வேலையிடங்களிலும் மாற்ருருக்களிலும் பயன்படுத்துவதற்கான இயல்நிலை எழுத்துருவை தெரிவுசெய்

en: Choose the default text font
ta: இயல்பான உரைக்குரிய எழுத்துரு தெரிவுசெய்

en: Choose the eToys font
ta: eToys எழுத்துருவை தெரிவுசெய்

en: Choose the etoy button font
ta: etoy பொத்தானுக்கான எழுத்தை தெரிவுசெய்

en: Choose the etoy code font
ta: etoy குறியீட்டு எழுத்தை தெரிவுசெய்

en: Choose the etoy title font
ta: etoy தலைப்பு எழுத்தை தெரிவுசெய்

en: Choose the font to be used for (some) buttons.
ta: சில பொத்தான்களுக்கு பயன்படுத்துவதற்காக எழுத்துருவை தெரிவுசெய்

en: Choose the font to be used for displaying code
ta: குறியீட்டை காட்டுவதற்குரிய எழுத்துருவை தெரிவுசெய்

en: Choose the font to be used for textual code in etoys
ta: etoys ல் உள்ளஉரைசார்ந்த நிரற்தொடா் (பரிபாஷை/குறிமுறை) களில் பயன்படுத்தற்காக எழுத்துருவை தெரிவுசெய்

en: Choose the font to be used in code panes.
ta: நிரற்தொடா் (பரிபாஷை/குறிமுறை) பாளங்களில் பயன்படுத்த எழுத்துருவை தெரிவுசெய்

en: Choose the font to be used in list panes
ta: அட்டவணைப் பாளங்களில் பயன்படுத்தத்தக்க எழுத்துருவை தெரிவுசெய்

en: Choose the font to be used in menus
ta: பட்டியல்களில் உபயோகிக்க எழுத்துருவை தெரிவுசெய்

en: Choose the font to be used in window titles.
ta: சாளர தலைப்புக்களில் உபயோகிக்க எழுத்துருவை தெரிவுசெய்

en: Choose the font to be used on etoy buttons
ta: etoy  பொத்தான்களின் மீது உபயோகிக்க எழுத்துருவை தெரிவுசெய்

en: Choose the font to be used on etoy tiles
ta: etoy  ஓடுகளில் உபயோகிக்க எழுத்துருவை தெரிவுசெய்

en: Choose the font to be used on textual flap tabs
ta: உரைசார் flap,  tabs உபயோகிக்க எழுத்துருவை தெரிவுசெய்

en: Choose the font to be used titles in etoys
ta: etoys ஓடுகளில் உபயோகிக்க எழுத்துருவை தெரிவுசெய்

en: Choose the standard list font
ta: தரப்படுத்திய அட்டவணை எழுத்தை தெரிவுசெய்

en: Choose the standard menu font
ta: தரப்படுத்திய பட்டியல்  எழுத்தை தெரிவுசெய்

en: Choose the window title font
ta: சாளர தலைப்பிற்குரிய எழுத்துருவை தெரிவுசெய்

en: Click for an explanation of this panel
ta: இந்த பலகத்திற்கான விளக்கத்திற்கு இங்கே சொடுக்கு

en: Click here for a menu of options regarding this preference.  Click on the checkbox to the left to toggle the setting of this preference
ta: விருப்பத்தோ்வுகளுக்கமைய இங்குள்ள தோ்வுப்பட்டியலை சொடுக்குங்கள் ._ தோ்வு அமைப்புக்களை மாற்றுவதற்கு இடப்பக்க தோ்வுப்பெட்டிகளில் சொடுக்கவும்

en: Click here to delete all the preferences saved on file. On the next start, they will have their original value.
ta: இங்கே சொடுக்கினால் கோப்பில் சேமிக்கப்பட்டுள்ள அனைத்து முன்னுரிமைகளும் அழித்துவிடும். அடுத்த முறை தொடங்கும்பொழுது அவைகளின் உண்மையான மதிப்புகளை வைத்திருக்கும்.

en: Click here to edit the method that defines the custom halos
ta: தனிப்பயனாக்கங்களை பிபரிக்கின்ற முறைகளை மாற்றியமைக்க இங்கே சொடுக்கவும்

en: Click here to empty the trash.
ta: இங்கே சொடுக்கி குப்பைத்தொட்டியை வெறுமை\காலியாக்கு

en: Click here to get some hints on use of this Preferences Panel
ta: விருப்பத்தோ்வுப் பாளங்களை உபயோகிக்கும் சில உதவிக்குறிப்புக்களை பெற இங்கு சொடுக்கவும்

en: Click here to load all the preferences from their saved values on disk.
ta: வட்டின் மீது சேமிக்கபப்பட்டுள்ள மதிப்புக்களில் இருந்து அனைத்து விருப்பத்தேர்வுகளையும் ஏற்றுவதற்கு இங்கு சொடுக்கவும்.

en: Click here to reset all the preferences to their standard default values.
ta: அனைத்துவிருப்ப தோ்வுகளையும் அதனுடைய இயல்நிலை மதிப்புக்களுக்கு மீளமைப்பதற்கு இங்கு சொடுக்கவும்.

en: Click here to reset all the preferences to their values in your Personal Preferences.
ta: அனைத்துவிருப்ப தோ்வுகளையும் தனியாள் விருப்பதோ்விலுள்ள அதனது மதிப்பிற்கு மீளமைப்பதற்கு இங்கு சொடுக்கவும்.

en: Click here to save the current constellation of Preferences settings as your personal defaults; you can get them all reinstalled with a single gesture by clicking the "Restore my Personal Preferences".
ta: உங்களுடைய தனிப்பட்டமுன்னியல்பாக தற்போதைய விருப்பத்தேர்வு அமைப்பைக் கொண்ட தொகுதியைச் சேமிக்க இங்கே சொடுக்கு; ஒரு ஒற்றை சைகையாக "எனது தனிப்பட்ட விருப்பத்தேர்வுகளை மீளமை" சொடுக்குவதன் மூலம் இவற்றை எல்லாம் மீள் நிறுவலாம்.

en: Click here to save the current constellation of Preferences settings to a file; you can get them all reinstalled with a single gesture by clicking "Restore Settings From Disk".
ta: ஒரு கோவையின் தற்போதைய விருப்பத்தேர்வு அமைப்பைக் கொண்ட தொகுதியைச் சேமிக்க இங்கே சொடுக்கு; ஒரு ஒற்றை சைகையாக "தட்டிலிருந்து அமைப்புகளை மீளமை" சொடுக்குவதன் மூலம் இவற்றை எல்லாம் மீள் நிறுவலாம்.

en: Click here to view all the values stored in the system Parameters dictionary
ta: முறைமை (system) வழியலகு( Parameters)அகராதியில் சேமிக்கப்பட்டுள்ள அனைத்து   மதிப்புக்களையும் காட்டுவதற்கு இங்கு சொடுக்கவும்

en: Command Key Actions
ta: கட்டளைச் செயற்பாட்டுச் சாவி

en: Common Requests
ta: பொதுவான வேண்டுகோள்

en: Copy the name of the preference to the text clipboard, so that you can paste into code somewhere
ta: மறைப்பலகையில் முன்னுரிமையானதை பிரதிசெய்தால் குறியீட்டில் தேவையான இடத்தில் ஒட்ட முடியும்

en: Current Change Set:
ta: பார்க்கும் அமைப்பை மாற்று:

en: Current system font settings
ta: தற்போதைய தொகுதி எழுத்துரு அமைப்புக்கள்

en: Default size of arrowheads on pen trails
ta: பின் வால் மீதுள்ள  அம்புத்தலையின் இயல் நிலை அளவு

en: Do not load it
ta: இதை ஏற்றவேண்டாம்

en: Do not write file
    Write file anyway
    Debug
ta: கோவையினை எழுத முடியவில்லை/எவ்வழியிலேனும் கோவையினை எழுது/பிழைகளைக் கண்டுபிடித்தல்

en: Do you really want to empty the trash?
ta: உண்மையில் குப்பைத்தொட்டி வெறுமையாக வேண்டுமா?

en: Do you want to check for updates\or maintenance fixes on the server?
ta: மேம்பட்டவைகளுக்காக  சோதனை செய்ய உங்களுக்கு தேவையா\ அல்லது பராமரிப்பு வழங்கி (கணினி) யை சரிப்படுத்தும்?

en: EMPTY
ta: வெறுமை / காலி

en: Edit custom halos
ta: தனிப்பயனாக்கம் செய்யக்கூடிய சுற்றியுள்ள பகுதிகளை மாற்றியமை

en: Help
ta: உதவி

en: Help!
ta: உதவி!

en: I cannot locate the project\
ta: என்னால் செயற்றிட்டம் அமைந்துள்ள இடத்தினை அடையாளப்படுத்த முடியாதுள்ளது.

en: If any font settings have changed since you pinned this menu up, this will allow the menu to rebuilt to reflect current font choices.
ta: நீங்கள் பட்டியலை அணுகியதிலிருந்து  எதாவது எழுத்துரு அமைப்பு மாறியிருந்தால் இது நடைமுறை எழுத்துருத் தெரிவை பிரதிபலிக்க அனுமதிக்கும்

en: If true, Celeste (e-mail reader) annotates messages in it's list that have attachments.  This is a performance hit and by default is off.
ta: உண்மையானால் இ.அஞ்சல் வாசிப்பாளா் இணைப்புடன் உள்ள விபர செய்தியை அளிப்பார். _ இது ஒரு செயற்பாட்டு அடி இயல்பாக ஓய்வில்உள்ளது

en: If true, Celeste (e-mail reader) includes a status pane.
ta: உண்மையானால் இ.அஞ்சல் வாசிப்பாளா்  நிலைமைப் பலகணியை சோ்த்துக்கொள்வார்

en: Inspect Parameters
ta: வழியலககைப் பரிசோதி

en: It looks like a problem occurred while
    getting this project. It may be temporary,
    so you may want to try again,
ta: இந்த செயற்றிட்டத்தை பெற்றுக்கொள்ளுகின்ற போது 
     ஒரு நிகழ்ச்சி நிரல் நேரிட்ட மாதிரி தெரிகிறது. அது தற்காலிகமானதாக இருக்கலாம்,
    ஆகவே வேண்டுமானால் நீங்கள் மீண்டும் முயற்சிக்கலாம்.

en: Let me type the name now
    Let me think about it
    Let me find a conversion file on the disk
ta: நான் தற்போது பெயரை தட்டச்சு செய்யட்டும் 
     நான் அதை யோசிக்கட்டும் 
    நான் வட்டின் கோவையில் மாற்றத்தை காணட்டும்

en: License
ta: அனுமதிப்பத்திரம்

en: Load it anyways
ta: எவ்வழியிலேனும் ஏற்று

en: Load it\Cancel
ta: அதை ஏற்று அல்லது இரத்து செய்

en: Load the latest packages from the default repository?
ta: புதிய பொதியை முதன்னமை தளத்திலிருந்து ஏற்றவும்?

en: Loading
ta: ஏற்றுதல்

en: Loading
ta: ஏற்றுகிறது

en: Many aspects of the system are governed by the settings of various "Preferences".  
    
    Click on any of brown tabs at the top of the panel to see all the preferences in that category.  
    Or type in to the box above the Search button, then hit Search, and all Preferences matching whatever you typed in will appear in the "search results" category.  A preference is considered to match your search if either its name matches the characters *or* if anything in the balloon help provided for the preferences matches the search text.
    
    To find out more about any particular Preference, hold the mouse over it for a moment and balloon help will appear.  Also, a complete list of all the Preferences, with documentation for each, is included below.
    
    Preferences whose names are in shown in bold in the Preferences Panel are designated as being allowed to vary from project to project; those whose name are not in bold are "global", which is to say, they apply equally whatever project you are in.
    
    Click on the name of any preference to get a menu which allows you to *change* whether the preference should vary from project to project or should be global, and also allows you to browse all the senders of the preference, and to discover all the categories under which the preference has been classified, and to be handed a button that you can drop wherever you please that will control the preference.
    
    If you like all your current Preferences settings, you may wish to hit the "Save Current Settings as my Personal Preferences" button.  Once you have done that, you can at any point in the future hit "Restore my Personal Preferences" and all your saved settings will get restored immediately.
    
    Also, you can use "themes" to set multiple preferences all at once; click on the "change theme..." button in the Squeak flap or in the Preferences panel, or seek out the themes item in the Appearance menu.
ta: ஒரு தொகுதியின் பல்வேறு தோற்றங்கள் விருப்பத்தேர்வுகளின் முறைமையினால் ஆளப்படுகின்றன. 
    
    அந்த வகையில் உள்ள விருப்பத்தேர்வுகளை பார்க்க ஏதாவது ஒரு பாளத்தின் உச்சியில் இருக்கும் கபில சட்டத்தில் சொடுக்கு._
    அல்லது தேடல் பொத்தானுக்கு ஆமலாக உள்ள பெட்டியினுள் தட்டச்சு செய்க, பின்னா் தேடலை தட்டு, இப்போது நீங்கள் தட்டச்சு செய்ததோடு தொடா்புடைய விருப்பத்தேர்வுகள் "தேடல் பெறுபேறு"  வகையில் தோன்றும். ஒரு விருப்பத்தேர்வு உங்களுடைய தேடலை ஒத்ததாக அமையும் அதன் பெயர் எழுத்தக்களுடன் இசைந்தால் மாத்திரமே *அல்லது* தேடும் உரையின் விருப்பத்தேர்வோடு தொடர்வுபட்டவற்றிற்கு பலூன் உதவியிலுள்ளவை உதவினால்.
    
    மேலும் குறிப்பிட்ட விருப்பத்தேர்வுகளை கண்டறிய, சுட்டியை சிறிதுநேரம் அதன்மீது வைக்கும்போது உதவி பலூன் தோன்றும்._அத்தோடு எல்லா விருப்பத்தேர்வுகளின் பட்டியல் ஒவ்வொன்றுக்குமான ஆவணப்படுத்தலோடு கீழே சோ்க்கப்பட்டிருக்கும்.
    
    விருப்பத்தேர்வுகள் பாளத்தில் உள்ள தடித்த எழுத்தில் காட்டப்படும் பெயா்களுக்குரிய விருப்பத்தேர்வுகள் செயற்றிட்டத்திற்கு செயற்றிட்டம் மாறக்கூடிய வகையில் பணிக்கப்பட்டிருக்கும்; தடித்த எழுத்தில் இல்லாத பெயா்கள் "global" ஆகும், அதாவது அவை நீங்கள் எந்த திட்டத்தில் இருந்தாலும் சமனாக இருக்கும்.
    
    எந்த ஒரு விருப்பத்தேர்வின் பெயரிலும் சொடுக்கி விருப்பத்தேர்வு செயற்றிட்டத்திற்கு செயற்றிட்டம் மாறவேண்டுமா அல்லது "global" ஆக இருக்க வேண்டுமா எனவும் அத்தோடு விருப்பத்தேர்வுகளை அனுப்பியவா்களையும் உலாவ அனுமதிக்கும், நீங்கள் விரம்பும்போது விரப்பத்தோ்வுகளை கட்டுப்படுத்தும் பட்டியலை இறக்கும் பொத்தானை தரும்.
    
    நீங்கள் உங்களுடைய தற்போதைய எல்லா விருப்பத்தேர்வு முறைமைகளும் திருப்தியாயின்,  "Save Current Settings as my Personal Preferences" பொத்தானை அழுத்த முடியும்._ ஒருதடவை நீங்கள் இதை செய்ததன் பிற்பாடு எதிர்காலத்தில் ஏதோ ஒரு சந்தா்ப்பத்தில் "Restore my Personal Preferences" ஐ அழுத்துவதன்மூலம் சேமிக்கப்பட்ட உங்கள் முறைமைகள் எல்லாம் உடனடியாக மிளமைக்கப்படும்
    
    அத்தோடு பல்தேர்வு விருப்பத்தேர்வுகளை எல்லாவற்றையும் ஒரே தடவையில் சரிசெய்ய "வா்ணத்திரை விடயங்கள்" ஐ பாவிக்கமுடியும், விருப்பத்தேர்வுப் பாளத்தில் Squeak flap இலுள்ள "change theme..." பொத்தானை சொடுக்கி தோற்றப்பட்டியலிலுள்ள வா்ணத்திரை விடயங்களை தேடு.

en: Methods with string
ta: சரத்துடன் கூடிய முறைகள்_

en: Must be in this project to isolate it
ta: இதனை தனிமைப்படுத்துவதற்கு கண்டிப்பாக இந்த செயற்றிட்டத்தில் இருக்க வேண்டும்.

en: Name of the modern class {1} should translate to:
ta: மொழிமாற்றப்பட வேண்டியது  நவீன வகுப்பினுடைய பெயா் {1}

en: Navigator
ta: வழிகாட்டி

en: New File Name?
ta: புதிய கோவையின் பெயர்?

en: No new updates on the server
ta: வழங்கி கணினியில் புதிய இற்றைப்படுத்தல் இல்லை

en: No project found in this file
ta: கோவையில் செயற்றிட்டம் இல்லை.

en: Numerous "Preferences" govern many things about the way Squeak looks and behaves.  Set individual preferences using a "Preferences" panel.  Set an entire "theme" of many Preferences all at the same time by pressing this "change theme" button and choosing a theme to install.  Look in category "themes" in Preferences class to see what each theme does; add your own methods to the "themes" category and they will show up in the list of theme choices.
ta: எண்ணற்ற விருப்பத்தேர்வுகளை மாற்றுவன் மூலம் ஒரே நேரத்தில் பார்த்து தெரிவு செய்வதற்கு விருப்பத்தேர்வு பொத்தானிலுள்ள வகைகளை தெரிவு செய்து, காட்டப்படும் வண்ணத்திரை தெரிவுகளிலிருந்து நிறுவுக.

en: Objects
ta: பொருள்

en: Objects you drag into the trash will automatically be saved here, one object per page, in case you need them later.  To disable this feature set the "preserveTrash" Preference to false.
    
    You can individually expunge objects by hitting the - control, and you can empty out all the objects in the trash can by hitting the "EMPTY" button at top right.
ta: உங்களுக்குத் பின்னா் அவை தேவைப்படுமெனில், குப்பைத்தொட்டிக்குள் இழுத்துவிடப்பட்ட பொருட்கள் தன்னிச்சையாக ஒரு பக்கத்துக்கு ஒரு பொருள் என்றவாறு இங்கே சேமிக்கப்பட்டிருக்கும், இவ் வசதியை இயங்காது செய்வதற்கு "preserveTrash" விருப்பத்தோ்வை பொய் (false) என அமை.
    
    "கட்டுப்பாடு" (control) என்பதனை அடிப்பதனூடாக உங்களால் பொருட்களை தனித்தனியாக அழிக்க முடியும் அத்தோடு குப்பைத்தொட்டிக்குள் இருக்கும் எல்லா பொருட்களையும் மேலே வலப்பக்கத்தில் உள்ள வெறுமை (EMPTY) பொத்தானை அடிப்பதனால் இல்லாமல் செய்துகொள்ள உங்களால் முடியும்

en: Open a window showing the current font settings
ta: நடைமுறை எழுத்தமைப்புக்களை காட்ட சாளரம் ஒன்றை திற

en: Painting
ta: அச்சுப்பதித்தல்

en: Pastel
ta: எண்ணெய் வா்ணம்

en: Please name this thread.
ta: தயவு செய்துஇந்த நூலுக்குப்பெயரிடவும்

en: Please type your initials:
ta: தயவு செய்து முதலெழுத்தை தட்டச்சு செய்

en: Please type your name:
ta: தயவு செய்து உங்களுடைய பெயரினை தட்டச்சிடுங்கள்

en: Preferences
ta: முன்னுரிமைகள்

en: Preferences Panel
ta: விருப்பத்தேர்வுகள் சட்டம்

en: Project password
ta: செயற்றிட்ட இரகசியக்குறியீடு

en: Publishing
ta: வெளியீடு செய்தல்

en: Puts up a tool that will allow you to view and edit the code underlying all of the available themes
ta: கீழே காணப்படக்கூடிய வா்ணவிடயங்களை பார்ப்பதற்கும் திருத்தம் செய்யவும் அனுமதிக்கும் கருவியை இடுக.

en: Reading an instance of {1}.
    Which modern class should it translate to?
ta: வாசிப்பு ஒரு நிகழ்வாகும் {1}.
    எந்த நவீன வகுப்பு மொழிமாற்றத்தற்பட  வேண்டும்

en: Really delete the project
    {1}
    and all its contents?
ta: மெய்யாகவே செயற்றிட்டத்தை அழிக்கவா/n{1}
    அதனுடைய உள்ளடக்கங்களையும்?

en: Recent
ta: அண்மையில்

en: Reload anyway\Cancel
ta: எப்படியாயினும் மீள் நிரப்பியை இரத்து செய்

en: Remember to save you image to make this setting permant.
ta: மாற்றத்தை நிரந்தரமாக்குவதற்கு உமது படத்தை சேமி

en: Repository unavailable
ta: தளம் தற்சமயம் இல்லை

en: Reset preferences on startup
ta: தொடங்கும்பொருட்டு முன்னுரிமைகளை மீட்டமைக்கவும்.

en: Restore Settings from Disk
ta: தட்டிலிருந்து அமைப்புகளை மீளமை

en: Restore all Default Preference Settings
ta: எல்லா இயல்நிலை விருப்பத்தேர்வு அமைப்புகளை மீளமை

en: Restore my Personal Preferences
ta: எனது தனிப்பட்ட விருப்பத்தேர்வுகளை மீளமை

en: Revert to saved version
ta: முன்னைய சேமிக்கப்பட்ட பதிப்புக்கு மாறு

en: Save Current Settings as my Personal Preferences
ta: தற்போதைய அமைப்புகளை எனது தனிப்பட்ட விருப்பத்தேர்வுகளாகச் சேமி

en: Save Current Settings to Disk
ta: தற்போதைய அமைப்புகளை தட்டுக்குச் சேமி

en: Saving
ta: சேமிப்பு

en: Scripting
ta: எழுத்துகள்

en: Search
ta: தேடல்

en: Search Preferences for:
ta: விருப்பத்தேர்வு தேடல்களுக்கு

en: Search for preferences containing:
ta: விருப்பத்தேர்வு உள்ளடக்கங்களுக்கான தேடல்

en: Segment not written
ta: பகுதிகள் எழுதப்படவில்லை.

en: Select the font to be
    used for buttons
ta: பொத்தானுக்காக உபயோகிப்பதற்குரிய 
    எழுத்துருவை தரிவுசெய்க.

en: Show license?
ta: அனுமதிப்பத்திரத்தை காட்டு?

en: Since this project has not been saved yet,
    I cannot tell someone where it is.
ta: இன்னும் இந்த செயற்றிட்டம் சேமிக்கப்படாமலிருப்பதனால், அது எங்கே உள்ளது என்று என்னால் யாருக்கும் சொல்ல முடியாது.

en: Some preferences are best applied uniformly to all projects, and others are best set by each individual project.  If this item is checked, then this preference will be printed in bold and will have a separate value for each project
ta: சில தேர்வுகள் எல்லா நிகழ்ச்சித்திட்டங்களிலும் சீராக இயங்கக்கூடியது எனையது தனிப்பட்ட நிகழ்ச்சித்திட்டங்களிற்கு சிறப்பாக சரிசெய்யப்பட்டது.இந்த தேர்வுகள்  சோதனை செய்யப்பட்டால் தடித்ததாக அச்சிடப்படுவதோ டு ஒவ்வொரு நிகழ்ச்சித்திட்டங்களிலும் வேறு வேறு மெறுமதிகளை எடுக்கும்

en: Sorry that name is already used
ta: மன்னிக்கவும் அந்த பெயர் ஏற்கனவே உபயோகத்தில் உள்ளது.

en: Sorry, I cannot find the user list.
    (this may be due to a network problem)
    Please hit Cancel if you wish to use Squeak.
ta: மன்னிக்கவும், என்னால் பயனாளா் பட்டியலை கானமுடியவில்லை 
      (அனேகமாக இது வலைப்பின்னல் ஊடான பிரச்சனையாகும்)
    Squeak. பயன்படுத்துவதற்கு விரும்பினால் Cancel ஐ அழுத்துங்கள்

en: Squeak
ta: கீச்சிடு

en: Stack Tools
ta: ஒழுங்குபடுத்தும் கருவி

en: Standard System Fonts
ta: தர முறைமை எழுத்துரு

en: Stop looking\Try next server
ta: பார்வையை நிறுத்து \ அடுத்த வழங்கி கணினியில் முயற்சி

en: Store a value for this preference on file. On startup, it will be automatically restored.
ta: கோப்பில் முன்னுரிமைக்கான மதிப்பை சேமிக்கவும்

en: Store anyway\Cancel
ta: எப்படியாயினும் சேமி/ இரத்துசெய்

en: Sugar Navigator Flap
ta: Sugar ஐ வழிநடாத்தும் மூடி

en: Supplies
ta: விநியோகங்கள்

en: T R A S H
ta: குப்பை

en: That server has an older version of the project.
ta: அந்த வழங்கி செயற்றிடத்தின் பழமையான பதிப்பினை உள்ளடக்கியுள்ளது.

en: The only changes are the ones you made here.
ta: இங்கு நீங்கள் ஏற்படுத்திய மாற்றங்கள் மட்டுமே இருக்கின்றன.

en: The preferred change set directory ('{1}') does not exist.
    Create it or use the default directory ({2})?
ta: விரும்பப்படும் அமைப்புமாற்ற கோப்புத்தொகுதி ('{1}') ஏற்கனவே இல்லை.
    அதனை உருவாக்கு அல்லது முன்னியல் கோப்புத்தொகுதி ('{2}') உபயோகி

en: The project {1}
    contains sub-projects.  You must remove these
    explicitly before removing their parent.
ta: இந்த செயற்திட்டம் {1}
    உப-செயற்திட்டங்களை கொண்டிருக்கிறது. நீங்கள் இவற்றினை அகற்ற வேண்டும்
    வெளிப்படையில் அவா்களின் பெற்றோரை அகற்றுவதற்கு முன்பாக

en: The top project can't do that
ta: உயர் செயற்றிடத்தால் அதனை செய்ய முடியாது

en: Theme {1} is now installed.
    Many of the changes will only be
    noticeable in new windows that you
    create from now on.
ta: கரு ( 1) தற்போது நிருவப்படும்.
    பொரும்பாலான மாற்றங்கள் 
    புதிய சாரளத்தில் தோற்றமளிக்கும் .
    தற்போது நிங்கள் உருவாக்கியது போண்று.

en: There are no personal preferences saved in this image yet
ta: இப்படத்தில் தனியான விருப்பத்தோ்வுகள் இன்னும் சேமிக்கப்படவில்லை

en: There are updates available. Do you want to install them now?
ta: இற்றைப்படுத்தல்கள் கிடைக்ககூடியதாக உள்ளன. உங்களுக்கு இப்பொழுது அவற்றினை உள்நிறுவ வேண்டுமா?

en: This controls the human language in which tiles should be viewed.  It is potentially extensible to be a true localization mechanism, but initially it only works in the classic tile scripting system.  Each project has its own private language choice
ta: இது மனித மொழி எந்த ஓடுகளில் காண்பிக்கப்பட வேண்டும் என்பதைக் கட்டுப்படுத்துகிறது. ஒரு மெய் உள்ளமைப்பு பொறிமுறையாக இருப்பதற்கு அது திறமையாக விஸ்தீரணப்படுத்தக் கூடியதாக இருக்கிறது. ஆனால் தொடக்கத்தில் அது ஒடுகள் கையெழுத்துபடிவ முறையில் மட்டுமே வேலை செய்கிறது. ஒவ்வொரு செயற்திட்டமும் அதனுடைய சொந்த தனிப்பட்ட மொழித்தெரிவைக் கொண்டிருக்கிறது

en: This is not a PasteUpMorph or
    exported Project.
ta: இது ஒரு ஒட்டப்பட்ட உருவோ அல்லது
    ஏற்றப்பட்ட செயற்றிட்டமோ அல்ல

en: This language needs additional fonts.
    Do you want to install the fonts?
ta: இந்த மொழிக்கு மேலதிக எழுத்துரு தேவை.
    உங்களுக்கு எழுத்துருவை நிறுவ வேண்டுமா?

en: This project is not all here. I will try to load a complete version.
ta: இந்த செயற்றிட்டம் முழுமையாக இங்கில்லை. முழுமையான பதிப்பையும் ஏற்றுவதற்கு நான் முயற்சி செய்வேன்.

en: This project thinks it has never been on a server
ta: இந்த செயற்றிட்டம் தான் ஒருபோதும் ஒரு வழங்கி கணினியின் மீது இருந்திருக்கவில்லையென நினைக்கிறது

en: This will open a method-list browser on all methods that the send the preference "
ta: பட்டியல் உலாவிலுள்ள பல் தோ்வு முறைமைகளில் ஒரு வகையை திறக்கும்

en: This will remove {1} stored preferences.
    Are you sure?
ta: இது பதிந்துள்ள முன்னுரிமைகளை {1} நீக்கி விடும்.
    கன்டிப்பாக?

en: Tools
ta: கருவி

en: Try to find a server\Cancel
ta: வழங்கியை கண்டுபிடிக்க முயற்சி செய்/இரத்துசெய்

en: Type here, hit Search
ta: இங்கே தட்டச்சிட்டு, தேடல் பொத்தானை அடி

en: Type what you want to search for here, then hit the "Search" button, or else hit RETURN or ENTER
ta: நீங்கள் தேடவேண்டியதை இங்கே தட்டச்சிட்டு பின்னர் "தேடல்" பொத்தானை அடி, அல்லாதுவிடின் திரும்புச்சாவி அல்லது நுழைவுச்சாவியை அடி

en: Type what you want to search for in the box above, then click here (or hit RETURN or ENTER) to start the search; results will appear in the "search results" category.
ta: தேடலினை தொடங்குவதற்கு; மேலே தரப்பட்ட பெட்டியில் நீங்கள் தேடவேண்டியதை தட்டச்சிட்ட பின் இங்கே சொடுக்கு (அல்லது திரும்புச்சாவி அல்லது நுழைவுச்சாவியை அடி) முடிவுகள் "தேடலுக்கான முடிவுகள்" வகையில் தோன்றும்.

en: Unknown user:
ta: அறியப்படாத  பயனாளா்

en: Unnamed
ta: பெயரிடப்படாத

en: Update completed.
    System version is now:
    {1}
ta: மேம்பாடு முடிவடைந்தது.
    இப்பொழுது கணினியின் வெளியீடு எண்:
    {1}

en: Use standard bright colors for all windows.
ta: தரப்படுத்திய பிரகாச வர்ணங்களை எல்லா சாளரங்களுக்கும் உபயோகி

en: Use standard pastel colors for all windows.
ta: தரப்படுத்திய எண்ணெய் வா்ணங்களை எல்லா சாளரங்களுக்கும் உபயோகி

en: Use the ? category to find preferences by keyword; the results of your search will show up here
ta: விருப்பத்தை புலச்சாவியை பயண்படுத்தி வகைப்படுத்தவா? உங்கள் தேடலின் முடிவு இங்கு காட்டப்படும்

en: Use the standard system font defaults
ta: முறைமையின் தர இயல்நிலை எழுத்துருவை பயன்படுத்து

en: Use white backgrounds for all standard windows.
ta: நிலையான எல்லா சாளரங்களுக்குரிய பின்னணியாக வெள்ளை நிறத்தைப்பயன்படுத்து

en: WARNING
ta: எச்சரிக்கை

en: Whether prevailing flaps should be shown in the project right now or not.
ta: தற்பொழுது காணப்படும் மூடிகள் திட்டத்தில் இப்பொழுதே காட்டப்பட வேண்டுமா

en: White
ta: வெண்மை

en: Widgets
ta: விட்ஜெட்ஸ்

en: Will give you a button that governs this preference, which you may deposit wherever you wish
ta: நீங்கள் எங்கேயாவது விருப்ப தோ்வுகளை இடக்கூடியதாக உங்களுக்கு தோ்வுகளை கொண்ட பொத்தான் வழங்கப்படும்

en: Window Colors
ta: சாளர வா்ணங்கள்

en: Would you like to include all the changes in the change set
    	as part of this publishing operation?
ta: மாற்ற அமைப்பிலுள்ள அனைத்து மாற்றங்களையும் உள்ளடக்க விரும்புகின்றீரா?

en: Yes, Update\No, Not now\Don't ask again
ta: ஆம், இற்றைப்படுத்து\ இல்லை, தற்போது இல்லை \ மீண்டும் கேட்கவேண்டாம்

en: Yes, make it up\No, skip it
ta: ஆம், அதை மேற்கொள்ளு/ இல்லை, அதைத்தவிர்

en: You are about to load some insecure content.
    If you continue, access to files as well as
    some other capabilities will be limited.
ta: நீங்கள் பாதுகாப்பற்ற உள்ளடக்கங்களை ஏற்றுவதற்கு தயாராகுகிறீர்கள்.
    நீங்கள் இதனைத் தொடர்ந்தால், கோவைகளை அணுகினாலோ
    சில வேறு செயல்வல்லமைகள் வரையறுக்கப்படும்.

en: Your Name
ta: உங்களுடைய பெயர்

en: \Please cancel, rename this project, and see what is there.
ta: தயவு செய்து இரத்துசெய், செயற்றிட்டத்தை மறுபெயரிடு, அங்கே என்ன இருக்கிறது என்பதைப்பார்

en: \Project's own world is not in the segment.
ta: செயற்திட்டத்தின் சொந்த உலகமானது பகுதியில்(துண்டத்தில்) இருக்கவில்லை

en: \Project:
ta: /செயற்றிட்டம்:

en: \THIS PROJECT HAS NEVER BEEN SAVED
ta: இந்த செயற்றிட்டம் ஒருபோதும் சேமிக்கப்பட்டிருக்கவில்லை.

en: \There are newer version(s) in the local directory
ta: உள்ளக கோப்புத்தொகுதி புதிய பதிப்புக்களை உள்ளடக்கியுள்ளது.

en: \There are newer version(s) on the server
ta: வழங்கி (கணினி) புதிய பதிப்புக்களை உள்ளடக்கியுள்ளது.

en: \Would you like me to create a new project\with that name?
ta: நான் உங்களுக்காக ஒரு புதிய செயற்றிட்டத்தை உருவாக்க வேண்டுமென்று விரும்புகிறீரா/ அந்த பெயருடன்?

en: about this system...
ta: இது அமைப்பு பற்றியது

en: automatic flap layout
ta: தானியங்கி தளக்கோல மூடி

en: balloon-help font...
ta: பந்து- உதவி எழுத்துரு

en: browse senders
ta: உலாவி அனுப்புபவா்கள்

en: browse themes
ta: வா்ணங்களை உலவு

en: button font...
ta: பொத்தான் எழுத்துரு

en: can't find file on server for {1}
ta: வழங்கியிலுள்ள கோவையினை கண்டுபிடிக்க முடியாதுள்ளது

en: cancel
ta: இரத்து செய்

en: change theme...
ta: வண்ணத்திரை விடயம் மாறுகிறது...

en: choose language
ta: மொழியினை தெரிவு செய்

en: choose the font to be used when presenting balloon help.
ta: பலூன் உதவிக்குறிப்புகளை வழங்கும்போது உபயோகிக்க எழுத்துருவை தெரிவுசெய்

en: circular halos with icons inside
ta: குறும் கட்டளைப் படத்தினை சுற்றியுள்ள வெளி அமைப்பு

en: classic
ta: பழமையான

en: code font...
ta: நிரற்தொடா் (பரிபாஷை/குறிமுறை) எழுத்துரு

en: copy this name to clipboard
ta: இந்த பெயரை மறைப்பலகைக்கு பிரதி செய்யுங்கள்

en: custom
ta: தனிப்பயனாக்கம்

en: customizable halos
ta: தனிப்பயனாக்கம் செய்யக்கூடிய சுற்றியுள்ள பகுதி

en: default text font...
ta: இயல் நிலை உரையின் எழுத்துரு

en: disable preference on startup
ta: தொடங்கும்பொருட்டு முன்னுரிமைகளை மறைக்குவும்

en: do not set preference on startup
ta: தொடங்கும்பொருட்டு முன்னுரிமைகளை அமைக்காதே

en: each project has its own setting
ta: ஒவ்வொரு திட்டமும் தனித்துவ அமைப்பை கொண்டள்ளது

en: edit this list
ta: இந்தப்பட்டியலை திருத்து

en: enable Pango
ta: பேங்கோவை(Pango) செயற்படுத்து

en: enable preference on startup
ta: தொடங்கும்பொருட்டு முன்னுரிமைகளை செயற்படுத்தவும்

en: etoy button font...
ta: etoy பொத்தான் எழுத்துரு

en: etoy code font...
ta: etoy நிரத்தொடா் ( குறியீடு / பரிபாசை) எழுத்துரு

en: etoy tile font...
ta: etoy ஓட்டு எழுத்துரு

en: etoy title font...
ta: etoy தலைப்பு எழுத்துரு

en: fewer, larger halos
ta: சிறிய , பெரிய சுற்றியுள்ள பகுதி

en: find preference... (f)
ta: விருப்பத்தேர்வுகளைக் கண்டுபிடி... (f)

en: flaps font...
ta: மூடிகளின் எழுத்துரு

en: hand me a button for this preference
ta: இந்த முன்னுரிமைக்காக என்னிடம் பொத்தானை தாருங்கள்

en: iconic
ta: குறும் கட்டளைப் படத்தினை கொண்ட

en: inspect parameters
ta: பரிமாணங்களைப் பரிசோதி

en: install
ta: நிறுவு

en: install SAR
ta: SAR ஐ நிறுவுதல்

en: install this Squeak ARchive into the image.
ta: படத்தில் இந்த கீச்சிடும் பெட்டகத்தை நிறுவு

en: latest update: #
ta: இறுதியான இற்றைப்படுத்தல்: #

en: list font...
ta: எழுத்துரு பட்டியல்

en: load
ta: ஏற்று

en: load a package version
ta: பொதியினை மொழிபெயா்த்து ஏற்று

en: load font
ta: எழுத்துருவை ஏற்று

en: load latest code updates
ta: இறுதியான குறியீட்டு (பரிபாசை) இற்றைப்படுத்தல்களை ஏற்று

en: menu font...
ta: பட்டியல் எழுத்துரு

en: merge
ta: ஒன்றினை

en: merge the translation file
ta: மொழிமாற்றக்கோவையை  ஒன்றினை

en: merge the translation file into the language named like the file
ta: மொழிப்பெயா் கொண்ட கோவையாக மொழிமாற்ற கோவையை ஒன்றிணை

en: no help available
ta: உதவி கிடைக்க கூடியதாக இல்லை

en: no themes found
ta: வண்ணத்திரைகள் காணப்படவில்லை

en: note that this will only have a noticeable
    effect if the universalTiles preference is
    set to true, which it currently is not
ta: கவனிக்கவும் இது கவனிக்க கூடிய 
    பொரும் அடுக்குத் தெரிவுகளை 
    உண்மைப்படுத்தும். உண்மையில் அவை பொய்யானவை

en: nothing to revert to
ta: முன்னைய நிலைக்கு மாற்றுவதற்கு எதுவுமில்லை.

en: personal
ta: தனியாள்

en: plain circular halos
ta: வெறுமையான வட்டத்தை சுற்றியுள்ள வளையப்பகுதி

en: previous project
ta: முன்னைய திட்டம்

en: refresh this menu
ta: பட்டியலை மீள்புதிப்பி

en: restore default font choices
ta: இயல்நிலை எழுத்து வடிவை தெரிவு செய்

en: scraps
ta: சிறு துண்டுகள்

en: server is unavailable
ta: வழங்கி (கணினி) பாவனையில் இல்லை

en: set automatically on startup...
ta: தொடங்கும்பொருட்டே தன்னியக்கத்தை அமைக்கவும்...

en: show category...
ta: வகைகளை காட்டு

en: show current font choices
ta: நடைமுறை எழுத்து வடிவமைப்பைக் காட்டு

en: show flaps (F)
ta: மூடிகளை காட்டு

en: show navigator (N)
ta: செலுத்துபவரை (N) காட்டு

en: show shared tabs (F)
ta: பங்கீட்டிலுள்ள tabs (F) களை காட்டு

en: show the tool bar
ta: கருவிச்சட்டத்தை தோன்றச்செய்

en: simple
ta: இலகு

en: stagger windows
ta: படிமுறையான சாளரம்

en: start menu-color-from-world
ta: தொடக்க பட்டியல் -வா்ணம் -இருந்து-உலகம்

en: start rounding window corners
ta: சாளரமூலைகளை சுற்ற ஆரம்பி

en: start using vectors
ta: நெறியத்தை உபயோகப்படுத்துவதற்கு ஆரம்பி

en: stop menu-color-from-world
ta: முடிவுப்பட்டியல் -வா்ணம்-இருந்து-உலகம்

en: stop rounding window corners
ta: சாளரமூலைகளை சுற்றுவதை நிறுத்து

en: stop using vectors
ta: நெறியத்தை உபயோகப்படுத்துவதை நிறுத்து

en: there was an error restoring the preferences
ta: விருப்பத்தோ்வுகளை மீள் சேமிக்கையில் தவறு நிகழ்துள்ளது

en: there was an error storing your preferences to disk
ta: உங்களுடைய விருப்பதோ்வுகளை வட்டில் சேமிக்கையில் ஒரு தவறு ஏற்பட்டுள்ளது.

en: this preference was added idiosyncratically and has no help message.
ta: இதில் உதவிகள் இல்லை இவை தானாக சோ்க்கப்பட்டுள்ளன.

en: turn sound off
ta: சத்தத்தை நிறுத்து

en: turn sound on
ta: சத்தத்தை உயிர்ப்பி

en: use localized language
ta: அப்பகுதி மொழியை பயன்படுத்தவும்

en: window-title font...
ta: சாளரத் தலைப்பு எழுத்துரு

en: you haven't saved your preferences yet!
ta: இன்னும் உங்கள் விருப்பதோ்வுகள் சேமிக்கப்படவில்லை

en: {1} (not loaded yet)
ta: {1} (இன்னும் ஏற்றப்படவில்லை)

en: {1} already exists. Overwrite?
ta: {1} ஏற்கனவே உள்ளவற்றின் மேலால் எழுதவா?

en: {1} is in secure mode.
    You cannot access the persistent preferences now.
    To change them, start {1} without loading a project.
ta: {1} பாதுகாப்பு முறையில்.
    இப்பொழுது நிலையான முன்னுரிமைகளை அனுகயியலாது.
    அவைகளை மாற்ற, {1} திட்டத்தை ஏற்றாமல் தொடங்கவும்.

en: {1} new update file(s) processed.
ta: {1} கோவையில் புதிய ஏற்றத்தை இணை
