eToys - en to ta translation catalogue (282 entries)

en: <do not embed>
ta: <பதிய வேண்டாம்>

en: A Connector whose endpoints automatically become dots when connected.
ta: இரு அந்தங்களும் இணைக்கப்படும் போது தாமாகவே புள்ளிகளாக மாறும் ஒரு இணைப்பான்

en: A Maker Button with a Connector loaded
ta: ஒரு ஏற்றப்பட்டஇணைப்பியுடனான ஒரு உருவாக்குநா் பொத்தான்

en: A UML State shape
ta: ஒரு UML நிலையான உரு

en: A UML State shape with scrollbars
ta: UML  நிலையான வடிவில் scrollபட்டியலில் இருக்கும்

en: A UML class symbol
ta: ஒரு UML வகுப்பு குறியீடு

en: A UML class symbol that can read its text from a Squeak class
ta: UML வகுப்பு அடையாளம் Squeak வகுப்பு உரையிலிருந்து வாசிக்கக்கூடியது

en: A UML composite state shape
ta: UML பலபொருள்கள் சேர்ந்த நிலையான வடிவம்

en: A UML end state shape
ta: ஒரு UML நிலையான உருவில் முடியும்.

en: A UML note shape
ta: ஒரு UML ‍குறிப்பு வடிவம்

en: A UML package shape
ta: ஒரு UML வடிவ பொதி

en: A UML start state shape
ta: ஒரு UML நிலையான வடிவிலிருக்கும்

en: A basic Connector
ta: ஒரு அடிப்படை இணைப்பி

en: A basic Connector that bends smoothly
ta: சீர்மையாக வளையும் ஒரு அடிப்படை இணைப்பி

en: A basic Connector with an arrowhead
ta: அம்புத்தலையுடனான ஒரு அடிப்படை இணைப்பி

en: A basic connector
ta: ஒரு அடிப்படை இணைப்பு

en: A basic connector with an arrowhead
ta: அம்புக்குறித் தலையுடனான ஒரு அடிப்படை இணைப்பு

en: A basic curved connector
ta: ஒரு அடிப்படை  வளைவுடனான இணைப்பு

en: A basic curved connector with an arrowhead
ta: அம்புக்குறித் தலையுடனான ஒரு அடிப்படை  வளைவுடனான இணைப்பு

en: A basic smooth Connector with an arrowhead
ta: அம்புத்தலையுடனான ஒரு அடிப்படை சீர்மை இணைப்பி

en: A blank buttton flap
ta: ஒரு வெற்றுப் பொத்தான் மூடி

en: A button that makes fancy Connectors at random
ta: எழுமாறாக ஆடம்பர இணைப்புக்களை செய்யும் பொத்தான்

en: A buttonBar for State Machine drawings
ta: இயந்திர நிலை வரைதலுக்கான ஒரு பொத்தான் பட்டை

en: A buttonBar for UML Class Diagrams
ta: UML வகுப்பு வரைபடத்துக்கான ஒரு பொத்தான் பட்டை

en: A buttonBar for customizing
ta: தனிபயனாக்கலில் பொத்தான்  நிரல்

en: A circle shape with text inside
ta: உள்ளே எழுத்துருவைக் கொண்ட ஒரு வட்ட வடிவம்

en: A diamond shape with text inside
ta: உள்ளே உரையைக்(எழுத்தை) கொண்ட வைரவடிவம்

en: A handy Morph-generating button
ta: கையாளத்தக்க வடிவ உருவாக்க பொத்தான்

en: A happy face
ta: ஒரு சந்தோஷமான முகம்

en: A label
ta: ஒரு பெயர்ச்சுட்டி

en: A label that can be attached to another morph by dropping or menu choice and will follow the morph to which it is attached, trying to stay out of the way.
ta: ஒன்றின்மேல் போடும் போது அல்லது மெனுத் தெரிவு மூலம் இன்னுமொரு உருவுடன் தன்னை இணைத்துக் கொண்டு அதன்பின்னே தொடர்ந்து உரு இணைக்கப்பட்டுள்ள இடத்திற்குச் செல்லும் பெயர்ச்சுட்டி.இணைப்பான்கள், வழிப்பாதையிலிருந்து விலகி தாங்களாகவே இடம்மாற முயற்சிக்கும்

en: A label that can be attached to another morph by dropping or menu choice and will follow the morph to which it is attached.
ta: ஒன்றின்மேல் போடும் போது அல்லது மெனுத் தெரிவு மூலம் இன்னுமொரு உருவுடன் தன்னை இணைத்துக் கொண்டு அதன்பின்னே தொடர்ந்து  உரு இணைக்கப்பட்டுள்ள இடத்திற்குச் செல்லும் பெயர்ச்சுட்டி.

en: A label that positions itself
ta: ஒரு பெயர்ச்சுட்டி தானாகவே இருக்கும் நிலை

en: A new button flap
ta: ஒரு புதிய அசையும் பொத்தான்

en: A pointing hand shape with text inside
ta: ஒரு சுட்டி காட்டும் கை வடிவத்துடன் சோ்ந்த உரை

en: A pre-loaded Connectors flap
ta: ஒரு முன்பு ஏற்றப்பட்ட இணைப்பிகள் மூடி

en: A pre-loaded Connectors flap for UML class diagram drawings
ta: UML வகுப்பு வரைபடத்துக்கான ஒரு முன்னிலையேற்ற இணைப்பிகள் மூடி

en: A pre-loaded Connectors flap for state machine drawings
ta: இயந்திர நிலை வரைதலுக்கான ஒரு முன்னிலையேற்ற இணைப்பிகள் மூடி

en: A raw piece of text (with a context menu) which you can edit into anything you want
ta: உங்களால் திருத்தம் செய்யக்கூடிய (பொருத்தமான பட்டியலுடன்) எழுத்துக்களின் பகுதி

en: A rectangle with text, or a button
ta: உரையுடன் கூடிய பொதடதான்,அல்லது ஒரு பொத்தான்

en: A sad face
ta: ஒரு கவலையான முகம்

en: A simple shape with a context menu
ta: சந்தர்ப்பபட்டியுடனான ஒரு எளிய வடிவம்

en: A state transition for UML State Diagrams
ta: UML நிலை வரிவடிவத்திற்கான நிலை மாற்றம்.

en: A tool that lets you edit Connectors arrow shapes.
ta: இணைப்பதற்கு ஒரு கருவியாக அம்புக்குறி வடிவத்தினை உபயோகி

en: AND Gate
ta: உம் வாயில் (AND Gate)

en: AP Adjuster
ta: AP சரிப்படுத்தி

en: Accept
ta: எதிர்பார்ப்பு

en: Add
ta: சோ்

en: Add Array
ta: அணியைச் சேர்

en: An 'and gate' shape with text inside
ta: ஒரு "உம் வாயில்" (and gate) வடிவத்துடன் உள்ளமைந்த உரை

en: An 'or gate' shape with text inside
ta: ஒரு "அல் வாயில்" (or gate) வடிவத்துடன் உள்ளமைந்த உரை

en: An 'xor gate' shape with text inside
ta: ஒரு "எக்ஸ் ஓ"  கேற் வடிவத்துடன் சோ்ந்த உரை

en: An ellipse or circle
ta: நீள்வட்ட அல்லது வட்டம்

en: An elliptical or circular shape with text
ta: உரையுடனான ஒரு நீள் அல்லது வட்ட வடிவம்

en: An empty buttonBar that you can add to
ta: ஒரு வெறுமையான பொத்தான் தொகுதியை உங்களால் சேர்ப்பதற்கு

en: Another pointing hand
ta: இன்னொரு சுட்டும் கை

en: Arrow
ta: அம்பு

en: Arrow Editor
ta: அம்புக்குறி பதிப்பி

en: Arrow scales
ta: அம்புக்குறி அளவீடு

en: Arrows
ta: அம்புகள்

en: Attachment Adjuster
ta: இணைப்புச் சரியாக்கி (சரியாக்குநா்)

en: Attachment Point Adjuster
ta: இணைப்புப் புள்ளி இசைவாக்கி

en: Basic Shape
ta: அடிப்படை வடிவம்

en: Button Flap
ta: பொத்தான் மூடி

en: ButtonBar
ta: பொத்தான் பட்டி

en: Cancel
ta: இரத்துசெய்

en: Choose Font
ta: எழுத்துருவை தெரிவுசெய்

en: Choose font
ta: எழுத்துருவை தெரிவுசெய்

en: Choose font for text:
ta: உரைக்கான எழுத்துருவை தெரிவுசெய்

en: Choose font:
ta: எழுத்துருவை தெரிவுசெய்

en: Choose label font:
ta: முகவரி எழுத்துருவை தெரிவுசெய்

en: CircleCurve
ta: வட்ட வளைவு

en: Class
ta: வகுப்பு

en: Class ButtonBar
ta: பொத்தான் பட்டி வகுப்பு

en: Class Diagrams
ta: வகுப்பறை படவரைபு

en: Class diagram Flap
ta: விளக்கவரைபடமூடி வகுப்பு

en: Clear clicks
ta: சொடுக்கினை நீக்கு

en: Composite State
ta: நிலையான  கலவை

en: Connector
ta: இணைப்பான்

en: Connector Button
ta: இ​ணைப்பி பொத்தான்

en: Connector Properties for {1}
ta: (1)  க்காக உடைமைகளைஇணை

en: ConnectorArrow
ta: இணைக்கும் அம்புக்குறி

en: Connectors
ta: இணைப்பி

en: Connectors Flap
ta: இனணப்பி மூடி

en: Connectors label font...
ta: இணைப்பிகளின் பெயா்சீட்டு எழுத்துரு

en: Constructor text is on clipboard.
ta: கட்டுநா் உரை மறைப்பலகை மீது இருக்கிறது

en: Copy the name of this graphic to the clipboard
ta: இந்த சித்திரத்தின் பெயரை மறைப்பலகையி்ல் பிரதிசெய்

en: Curvy Connector
ta: வளைந்த இணைப்பான்

en: Curvy ConnectorArrow
ta: வளைந்த இணைப்பான்அம்புக்குறி

en: Default
ta: இயலிருப்பு (இயல்பான இருப்பு)

en: Diamond
ta: வைரம்

en: Display text that you can move
ta: உன்னால் அசைக்கக்கூடிய உரையைகாட்சிப்படுத்து

en: Drop a Morph on me
ta: உரு ஒன்றை என்மீது விழுத்து

en: Drop a Morph on me so that I can have something to make!
ta: உரு ஒன்றை என்மேல் போடு அப்போதுதான் எதையாவது என்னால் செய்ய முடியும்.

en: Drop a Morph on the button.
ta: பொத்தான் மீது ஒரு உருவை விழுத்து

en: Ellipse
ta: நீள்வட்டம்

en: Embed pin into...
ta: பதிப்பினை இணை.

en: End State
ta: முடிவு நிலை

en: Enhanced Text
ta: மேம்படுத்தப்பட்ட உரை

en: Enter label:
ta: முகவரியை நுழை

en: Enter the number of H and/or V APs to create; use 0 for none
ta: H and/or V APsஇனை உருவாக்குவதற்காக இலக்கத்தைப் பதிவு செய்  ஒன்றுமில்லை யாயின் 0 உபயோகி

en: FSM ButtonBar
ta: FSM பொத்தான் பட்டை

en: FSM Flap
ta: FSM மூடி

en: Find an entry by name
ta: உட்செலுத்தலுத்தலுக்கு ஒரு பெயரை கண்டுபிடி

en: Happy face
ta: மகிழ்ச்சியான முகம்

en: Install
ta: நிறுவு

en: Install in which selector?
ta: எந்த தெரிவில் நிறுவுவது?

en: Install with what name?
ta: என்ன பெயரில் நிறுவுவது?

en: Label
ta: குறியீடு

en: Make morph
ta: உருவை உருவாக்கு

en: Make movable
ta: அசையக்கூடியதாகச் செய்

en: Make non-movable
ta: அசைவற்றதாகச் செய்

en: Maker Button
ta: பொத்தான் அடையாளம்

en: Move cursor farther from
    this point to increase border width.
    Click when done.
ta: இங்கே சொடுக்கி கரையின் அகலத்தை அதிகரி

en: Move cursor farther from
    this point to increase line width.
    Click when done.
ta: கோட்டின் அகலத்தை அதிகரிக்க 
     இப்புள்ளியில் இருந்து தூர அசை. முடிந்தவுடன் இவ்விடத்திதல் சொடுக்கு

en: Move cursor farther from
    this point to increase the size of the arrows.
    Click when done.
ta: அம்பு உருவின் அகலத்தை அதிகரிக்க 
    இப்புள்ளியில் இருந்து தூர அசை. முடிந்தவுடன் இவ்விடத்திதல் சொடுக்கு

en: My Flap
ta: எனது சிறகு

en: New Button Flap
ta: புதிய பொத்தான் தொங்கி

en: New key?
ta: புதிய திறப்பு?

en: New line border width?
ta: புதிய கோட்டு எல்லையின் அகலம்

en: New line width?
ta: புதிய கோட்டின் அகலம்?

en: None
ta: ஒன்றுமில்லை

en: Note
ta: குறிப்பு

en: OK
ta: சரி

en: OR Gate
ta: OR படலை

en: Open an Arrow editor
ta: ஒரு அம்புக்குறி பதிப்பியை திற

en: Please type the selector to be sent to
    the target when this button is pressed.
    Some possibilities:
ta: இந்தப்பொத்தானை அழுத்தும் போது குறிக்கப்பட்டுள்ளதனை அனுப்புவதற்காக 
    தெரிவானை(selector) அச்சுப்பதி.
    சில சாத்தியங்கள்:

en: Pointing Hand
ta: சுட்டும் கை

en: Pointing Hand2
ta: சுட்டும் கை2

en: Properties for {1}
ta: {1}இற்கான உடைமைகள்

en: Random Connectors
ta: எழுமாற்று இணைணப்பி

en: RandomConnector
ta: எழுமாறு இணைப்பி

en: Remove this arrow from the dictionary
ta: அகராதியிலிருந்து இவ் அம்புக்குறியினை அகற்று

en: Rename this arrow
ta: இவ் அம்புக்குறிக்கு மறுபெயரிடு

en: Rotate
ta: நிலைமாற்றி

en: STClass
ta: ST வகுப்பு

en: Sad face
ta: கவலையான முகம்

en: Sample
ta: மாதிரி

en: Schematic Connector
ta: அமைப்புமுறை இணைப்பி

en: Scrolled State
ta: நகர்த்தும் நிலை

en: Select Morph
ta: உருவைத் தெரிவுசெய்

en: Smart Label
ta: கம்பீரமான குறியீடு

en: Start State
ta: ஆரம்ப நிலை

en: State
ta: நிலை

en: State Transition
ta: நிலை  மாற்றம்

en: Text
ta: உரை

en: Text Ellipse
ta: உரை நீள்வட்டம்

en: Text Rectangle
ta: செவ்வக எழுத்துரு

en: Text that you can grab and move around (click to edit)
ta: உங்களால் கைப்பற்ற முடியுமானால் உரையினை நகர்த்திச் சுற்று (click to edit)

en: This lets you adjust the attachment points on a dropped Morph
ta: விடுபட்டதொரு வடிவத்தில்இணைக்கக்கூடிய புள்ளிகளைசரிப்படுத்த விடுகிறது

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Toggle dots
ta: இரு நிலைமாற்றி புள்ளிகள்

en: Turn grid off
ta: கட்டத்தை இல்லாமல் செய்

en: Turn grid on
ta: கட்டத்தை உருவாக்கு

en: UML Package
ta: UML பொதி

en: Write code
ta: குறிமுறையை எழுது

en: XOR Gate
ta: XOR படலை

en: You must choose a TrueType font
ta: நீர் ஒரு மெய் எழுத்துருவை தெரிவுசெய்ய வேண்டும்

en: accept on CR
ta: CRயை            ஏற்றுக்கொள்

en: accept on focus loss
ta: இழந்தவற்றை ஒன்றுசேர்த்து ஏற்றுக்கொள்

en: acceptedTextContents
ta: ஏற்றுக் கொள்ளப்பட்ட உரை உள்ளடக்கங்கள்

en: add arbitrary shape...
ta: தன்னிச்சையான வடிவத்தை சேர்...

en: add bar label
ta: பட்டி முகவரியைச் சேர்

en: add button
ta: பொத்தானைச் சேர்

en: add label
ta: பெயர்ச்சீட்டினை சேர்

en: add line
ta: கோட்டைச் சேர்த்தல்

en: add mouse up action
ta: சுட்டி மேலே செயலை சோ்

en: add pre-made shape...
ta: முன்னிலை-உருவாக்கி(pre-made) வடிவத்தை சோ்...

en: add swim lane
ta: நீந்தும் தடத்தை சேர்

en: add text
ta: உரையைச் சேர்

en: add text block
ta: உரை கட்டத்தி்னை சேர்

en: arrow sizes
ta: அம்புக்குறி அளவுகள்

en: attach to...
ta: சேர்ப்பதற்கு...

en: attachmentOwnerChanged
ta: உடனிணைப்பு உரிமையாளா் மாற்றம்

en: balloon-help font...
ta: பந்து- உதவி எழுத்துரு

en: be orthogonal
ta: ஒன்றுக்கொன்று தங்கியிராமல் இரு

en: become composite
ta: கலவையாகு

en: become scrollable composite
ta: நகா்த்தக்கூடிய கலவையாகு

en: cancel changes made and close panel
ta: செய்யப்பட்டமாற்றங்களை இரத்துசெய்வதுடன் பட்டியலை மூடு.

en: change action selector
ta: நடவடிக்கை தெரிவை மாற்று

en: change arguments
ta: சார்புமாறிகளை மாற்று

en: change bar label text
ta: பட்டையிலுள்ள முகவரி உரையை மாற்று

en: change margins
ta: ஓரங்களை மாற்று

en: change when to act
ta: எப்போது செயற்பட வேண்டும் என்பதை மாற்று

en: choose font...
ta: எழுத்துருவை தெரிவுசெய்

en: code font...
ta: நிரற்தொடா் (பரிபாஷை/குறிமுறை) எழுத்துரு

en: collapse
ta: விழுதல்

en: connect to center
ta: மத்திக்கு இணை

en: connect to nearest attachment point
ta: அருகில் சேர்க்கப்பட்டிருக்கும் புள்ளிக்கு இணை

en: connect to nearest point
ta: அருகிலிருக்கும் புள்ளிக்கு இணை

en: connect to nearest point to center
ta: அருகிலிருக்கும் புள்ளியின் மத்திக்கு இணை

en: connect to nothing
ta: ஒன்றுக்கும் இணைக்காதே

en: connect to relative point...
ta: சார்புப் புள்ளிக்கு இணை

en: connectedTo
ta: இணைக்கப்பட்டதிற்கு

en: connector end
ta: இணைப்பி முடிவு

en: copy name
ta: பெயரை பிரதி செய்

en: default text font...
ta: இயல் நிலை உரையின் எழுத்துரு

en: delete
ta: அழி

en: delete line
ta: கோட்டினை அழி

en: delete shape...
ta: வடிவத்தை அழி

en: delete swim lane
ta: நீந்தும் தடத்தை அழி

en: delete text
ta: எழுத்தினை(உரை) அழி

en: delete text block
ta: உரை கட்டத்தி்னை அழி

en: destinationConnected
ta: போய்ச்சேருமிடத்திற்கு இணைக்கப்பட்டுள்ள

en: destinationDisconnecting
ta: போய்ச்சேருமிடத்தை துண்டி

en: disconnectedFrom
ta: இணைப்பு துண்டிக்கப்பட்டதிலிருந்து

en: display attachments
ta: இணைப்புக்களை காட்சிப்படுத்து

en: duplicate
ta: போலி

en: duplicate model and view
ta: போலி மாதிரியும் பார்வையும்

en: duplicate view only
ta: மாதிரிக் காட்சி மட்டும்

en: emphasis...
ta: வலியுறுத்து

en: end...
ta: முடிவு...

en: erase pixels of color...
ta: வர்ணத்தின் படத்துணுக்குகளை அழி

en: find...
ta: கண்டுபிடி ...

en: flaps font...
ta: மூடிகளின் எழுத்துரு

en: font...
ta: எழுத்துரு

en: grab
ta: திடீரெனப் பிடி

en: hide handles
ta: கைபிடிகளை மறை

en: hide lower text
ta: கீழ் மட்ட உரையை மறை

en: if set, Connectors will use labels that try to re-position themselves to stay out of the way.
ta: சரியாக அமைந்திருந்தால், இணைப்பான்கள், வழிப்பாதையிலிருந்து விலகி தாங்களாகவே இடம்மாறக்கூடிய சுட்டிகளை உபயோகிக்கும்.

en: if set, viewers will display the 'connection' vocabulary even for Morphs that aren't connected to by Connectors.
ta: சரியாக அமைந்திருந்தால், காட்டிகள் உருவங்கள் துணை - இணைப்பானினால் இணைக்கப்படாமலிருந்தாலும் "இணைப்பு" எனும் சொற்களைக்காட்டும்.

en: immediately after a connector has connected to me
ta: உடனே ஒரு இணைப்பி எனக்கு இணைக்கப்பட்டிருந்த பிறகு

en: immediately after my first end has been connected
ta: உடனே என்னுடைய முதல் முடிவு இணைக்கப்பட்டிருந்த பிறகு

en: immediately after my second end has been connected
ta: உடனே என்னுடைய இரண்டாவது முடிவு இணைக்கப்பட்டிருந்த பிறகு

en: immediately before a connector is going to disconnect from me
ta: உடனே ஒரு இணைப்பி என்னிடமிருந்து துண்டிக்கப்படப் போவதற்கு முன்னால்

en: immediately before my first end is going to be disconnected
ta: உடனே என்னுடைய முதல் முடிவு  துண்டிக்கப்படப் போவதற்கிருக்க முன்னால்

en: immediately before my second end is going to be disconnected
ta: உடனே என்னுடைய இரண்டாவது முடிவு துண்டிக்கப்படப்போவதற்கிருக்க முன்னால்

en: inspect
ta: பரிசோதனை

en: keep changes made and close panel
ta: செய்யப்பட்ட மாற்றங்களை வைத்திருப்பதுடன் பட்டியலை மூடு.

en: line border color...
ta: கோட்டு எல்லை வா்ணம்

en: line border width...
ta: கோட்டு எல்லை அகலம்

en: line color...
ta: கோட்டு நிறம்

en: line width...
ta: கோட்டு அகலம்

en: list font...
ta: எழுத்துரு பட்டியல்

en: lock all text
ta: எல்லா உரைகளையும் பூட்டு

en: lock text
ta: உரையினை பூட்டு

en: make button
ta: பொத்தானை உருவாக்கு

en: make new arrow
ta: புதிய அம்புக்குறியை உருவாக்கு

en: make segmented line
ta: பிரித்தெடுக்கப்பட்ட கோட்டினை உருவாக்கு

en: make smooth line
ta: ஒப்பமான கோட்டினை உருவாக்கு

en: menu font...
ta: பட்டியல் எழுத்துரு

en: move
ta: நகா்த்து

en: name for new variable:
ta: புதிய மாறிக்குரிய பெயர்

en: new arrow...
ta: புதிய அம்புக்குறி...

en: no connection preference
ta: இணைப்புக்கான விருப்பத்தெர்வுகள் இல்லை

en: open a Connector properties panel for the morph
ta: வடிவமைப்புக்கான இணைப்பு உடைமைகள் பட்டியலை திற

en: open a text properties panel for the morph
ta: வடிவமைப்புக்கான எழுத்துரு உடைமைகள்பட்டியலை திற

en: properties...
ta: உடைமைகள்

en: recolor pixels of color...
ta: வர்ணத்தின் படத்துணுக்குகளை மீள் வர்ணம் செய்

en: remove
ta: அகற்று

en: remove bar label
ta: பட்டை முகவரியை அகற்று

en: remove label
ta: முகவரியை மாற்று

en: remove mouse up action
ta: சுட்டியின் மேல் நோக்கிய செயற்பாட்டினை அகற்று

en: rename
ta: மறு பெயர்

en: replace target
ta: இலக்கை மாற்றீடு செய்

en: resize
ta: மீள் அளவிடு

en: resize image
ta: உருவத்தை மறு அளவாக்கு

en: set all fonts to...
ta: எல்லா எழுத்துருக்களையும் மாற்றுவதற்கு

en: set bar label font
ta: பட்டை முகவரி எழுத்துருவை அமை

en: set font for this text
ta: இந்த உரைக்கான எழுத்துருவை அமை

en: set scaling
ta: அளவீட்டினை அமை

en: set target
ta: இலக்கை அமை

en: show handles
ta: கைபிடிகளைக் காட்டு

en: smooth edges
ta: சீரான விளிம்புகள்

en: sorry, that conflicts with
    the name of another
    entry in this dictionary
ta: மன்னிக்கவும், 
    உடன்மாறுபட்ட மற்றொரு பெயர்
    யைஅகராதியில்உட்செலுத்து

en: sourceConnected
ta: மூலம் இணைக்கப்பட்டுள்ளது

en: sourceDisconnecting
ta: வளம் (மூலம்) துண்டிக்கப்படுகின்றது

en: stop being orthogonal
ta: ஒன்றுக்கொன்று தங்கியிராமல் இருப்பதை நிறுத்து

en: straighten
ta: நேராக்கு

en: text properties...
ta: உரைக்கான உடமைகள்

en: turn off button labels
ta: பட்டை முகவரியை நிறுத்து

en: turn off smoothing
ta: சீா்மையாக்கத்தை நிறுத்து

en: turn on button labels
ta: பட்டை முகவரியை தொடக்கு

en: turn on smoothing
ta: சீா்மையாக்கத்தை தொடக்கு

en: turn smoothing off
ta: செம்மையாக்கத்தை நிறுத்து

en: turn smoothing on
ta: செம்மையாக்கத்தை ஆரம்பி

en: unlock all text
ta: எல்லா உரையினதும் பூட்டைத் திற

en: unlock text
ta: உரையின் பூட்டினைத் திற

en: update image
ta: உருவத்தை புதுப்பி

en: when either of the morphs to which I'm connected have changed their owner or been grabbed or dropped with the hand.
ta: நான் இணைக்கப்பட்டிருக்கும் ஏதாவது ஒன்றின் உரிமையாளர் மாற்றப்பட்டு அல்லது பறித்தெடுக்கப்பட்டு கீழே போடப்பட்டும் போது,

en: when text is accepted into a text morph by hitting Enter or losing focus
ta: ஏற்றுக்கொள்ளப்பட்ட உரையை அந்த உரையின் வடிவமைப்பை அடித்தல் மூலம் உட்செலுத்தி அல்லது இல்லாமற் செய்து வெளிக்காட்டுக

en: window-title font...
ta: சாளரத் தலைப்பு எழுத்துரு
