eToys - en to ta translation catalogue (739 entries)

en:  Basic
ta:  அடிநிலை

en:  objects vanished in this process.
ta:  இச்செயற்பாட்டினுள் பொருள் மறைந்துள்ளது.

en:  seconds
ta:  வினாடிகள்

en: *I have too many submorphs*
ta: *என்னிடம் அதிகமான உபவடிவங்கள் உள்ளது*

en: *Please add a screen morph*
ta: *தயவுசெய்து ஒரு திரைவடிவத்தை காட்டு*

en: *Please add a source morph*
ta: *தயவுசெய்து மூலவடிவமொன்றை சேர்

en: .bo size mismatch.  Please tell Ted what you just did to this book.
ta: .bo அளவு பொருந்தவில்லை._ தயவுசெய்து Ted இடம் இந்தப் புத்தகத்திற்கு என்ன செய்தீர்கள் என்று கூறுங்கள்

en: < PREV
ta: < முற்காட்சி

en: A  data field which will have a different value on every card of the background
ta: ஒவ்வொரு அட்டையின் பின்னணியும் வித்தியாசமான பெறுமதிகளைக் கொண்டது

en: A Browser is a tool that allows you to view all the code of all the classes in the system
ta: ஒரு தொகுதியிலுள்ள அனைத்து குறியிடுகளையும் பார்வையிட உதவும் கருவி உலாவியாகுகம்.

en: A File List is a tool for browsing folders and files on disks and FTP servers.
ta: FTP வழங்கி, வட்டுக்களிலுள்ள உறைகள், கோவைகளை உலாவுவதற்கான கோவைப்பட்டியல் கருவி

en: A Player for MPEG movies
ta: MPEG திரைப்படங்களின் இயக்கி

en: A Process Browser shows you all the running processes
ta: இயங்கிக்கொண்டிருக்கும் செய்நிரல்களை காண்பிக்கும் ஒரு செயலாக்கி உலாவி

en: A Scriptable button
ta: ஒர் எழுத்துரு பொத்தான்

en: A Transcript is a window usable for logging and debugging; browse references to #Transcript for examples of how to write to it.
ta: ஒலிபெயர்த்த சாரளம் - தொடங்குவதற்குமானதும், பிழைதிருத்துவதுமானதும், குறிப்புகளை உலாவுவதற்குமானதும் # ஒலிபெயர்த்த உதாரணம் எப்படி எழுதுவது

en: A Workspace is a simple window for editing text.  You can later save the contents to a file if you desire.
ta: வேலைசெய்யும் இடம் திருத்தம் செய்வதற்கான சாதாரண சாரளம் -- நாட்டப்படும் போது உங்களது உள்ளடக்கத்தைச் சேமிக்கலாம்

en: A button that takes the user to the next card in the stack
ta: குவியலிலுள்ள அடுத்த அட்டையில் இருந்து பொத்தான் பெறுமதியைப் பெற்றுக்கொள்கிறது

en: A button that takes the user to the previous card in the stack
ta: குவியலிலுள்ள முன்னைய அட்டையில் இருந்து பொத்தான் பெறுமதியைப் பெற்றுக்கொள்கிறது

en: A button that takes you to the next page
ta: ஒரு பொத்தான் உங்களை அடுத்த  பக்கத்திற்கு  அழைத்துச்செல்லும்

en: A button that takes you to the previous page
ta: ஒரு பொத்தான் உங்களை முன்னைய பக்கத்திற்கு அழைத்துச்செல்லும்

en: A button to use with tile scripting; its script will be a method of its containing playfield
ta: ஒரு பொத்தான் உபயோகம் கையெழுத்துப்படிவ முறை உள்ளடக்கத்தை இயக்கு பணியாகும்

en: A button which, when clicked, takes the reader to the next page of a book
ta: புத்தகத்தின் அடுத்த பக்கத்தை வாசிக்க அடுத்த பொத்தானை அழுத்து

en: A button which, when clicked, takes the reader to the previous page of a book
ta: புத்தகத்தின் முன்பக்கத்தை வாசிக்க முந்திய பொத்தானை அழுத்து

en: A button whose script will be a method of the background Player
ta: இந்த பொத்தான் பின்னணி யில் விளையாடுபவரின் மாதிரியுருவாகும்

en: A circle that flashes
ta: இந்த வட்டம் பிரகாசிக்கின்றது

en: A confined place for drawing and scripting, with its own private stop/step/go buttons.
ta: வரையறுக்கப்பட்ட பகுதிக்குள்வரைதலும் எழுத்தும்,தனிப்பட்ட நிறுத்தும்/படியாக/ஒடும் பொத்தான்கள்

en: A confined place for drawing and scripting. with its own private stop/step/go buttons.
ta: வரைதல், செயல்விவரிப்பி்ற்காக ஒதுகப்பட்ட வரையறுக்கப்பட்ட இடம். இங்கு தனியான நிறுத்து/நிலை/போ பொத்தான்கள்

en: A curve
ta: ஒர் வளைவு

en: A curved line with an arrowhead.  Shift-click to get handles and move the points.
ta: அம்புக்குறி​தலையுடனான ஒரு வளைக்கோடு​._Shift-click ன் ஊடாக புள்ளிகளை நகர்த்தலாம்

en: A device for making sound recordings.
ta: ஒலி பதிவு செய்தலை உருவாக்குவதற்கான ஒரு கருவி

en: A digital clock
ta: ஒரு டிஜிடல் கடிகாரம்

en: A flap housing the paint palette.  Click on the closed tab to make make a new painting
ta: நிறத்தொகுதியிலுள்ள அசையும் வீடு ,------       புதிய அச்சுப்பதிப்பை பெறுவதற்கு மூடும் பொத்தானை அழுத்தவும்.

en: A flap providing documentation, tutorials, and other help
ta: ஒரு ஆவணத்தை தருவிப்பதற்கு,பயிற்சிகளையும் வேறு உதவிகளையும் பெறலாம்

en: A flap to hold objects. For example, you can add a description of your project, or keep versions of sketches for later use. Use the flap tab's halo menu to adjust its properties.
ta: ஒரு தொங்கலானது பொருட்களை தக்கவைக்கும். உதாரணமாக, உங்களின் திட்டத்துக்கான விரிவுரையை நீங்கள் சேர்க்கலாம், (அ) வரைகோலின் வெளியீட்டு எண்களை பிற்க்கால பயன்படுத்த சேமிக்கலாம். தொங்கலின் தத்தலை பயன்படுத்தி பட்டியின் பண்புகளை சரிச்செய்.

en: A graph of numbers, normalized so the full range of values just fits my height.  I support a movable cursor that can be dragged with the mouse.
ta: ஒரு வரைபடத்தின் இலக்கங்ள்,

en: A joystick-like control
ta: இயக்குப்பிடி கட்டுப்பாடு

en: A line with an arrowhead.  Shift-click to get handles and move the ends.
ta: அம்புக்குறி தலையுடனான ஒர் கோடு._Shift-click இனைப் பயன்படுத்தி முடிவைப் பெறலாம்

en: A magnifying glass
ta: உருப்பெருக்க கண்ணடி / பூதக்கண்ணாடி

en: A magnifying glass that also shows Morphs in the Hand and displays the Hand position.
ta: கையிலும் கையின் நிலையை  காட்டுவதிலும் வடிவத்தை காட்டும் ஒரு பூதக்கண்ணாடி

en: A message browser that tracks the most recently-submitted methods
ta: ஒரு செய்தி உலாவி - சுவடுகளில் மிகஅண்மையில் சமர்பித்த முறைகள்

en: A multi-card data base
ta: ஒரு பல்லுரு அட்டை தரவுத்தளம்

en: A multi-paged structure
ta: ஒரு பல்பக்கத்திற்கான கட்டமைப்பு.

en: A non-editable picture of something
ta: மாற்றியமைக்க முடியாத படத்தின் ஏதாவதொன்று

en: A piano keyboard
ta: ஒரு பியானோ விசைப்பலகை

en: A piece of text that will occur on every card of the background
ta: ஒவ்வொரு அட்டையின் பின்னணியிலும் காணப்படும் எழுத்துருப்பகுதி

en: A place for assembling parts or for staging animations
ta: அசையும் படத்தின் ஆரம்ப கட்டத்திற்கான ஒரு இடத்தின் பாகங்களை ஒன்றாக இணைக்கின்ற

en: A place for storing alternative pictures in an animation, ec.
ta: அசைவூட்டம் ஒன்றில் மேலதிக படங்களை சேமிப்பதற்கான இடம்.

en: A place for storing alternative pictures in an animation, etc.
ta: சேமிக்கும் ஒரு  இடத்தின் பதிலீடான etc. அசையும் படம்

en: A place to obtain many kinds of objects
ta: ஒரு இடத்திற்கு பல வகையான பொருள்களைப் பெறு

en: A place to present annotated content
ta: விரிவுரை உள்ளடக்கங்களை வழங்குவதற்கான பகுதி

en: A quick way to get browsers, change sorters, file lists, etc.
ta: உலாவியை பெறுவதற்கானதொரு உடனடி உபாயம், ஒழுங்கபடுத்தியை மாற்று, கோவைப்பட்டியல், ஏனையவை

en: A raw piece of text which you can edit into anything you want
ta: உங்களுக்கு  தேவையான வகையில் அமைக்க கூடிய ஆரம்ப எழுத்துருப்பகுதி

en: A readout that allows you to monitor the frame rate of your system
ta: உங்கள் தொகுதியில் வீதத்தை அவதானிக்க அனுமதிக்கும் சிறிய திரை

en: A rectangle
ta: ஒரு செவ்வகம்

en: A rectangle with a diagonal gradient
ta: மூலைவிட்டமாக சீரான நிறமாற்றத்தைக் கொண்ட செவ்வகம்

en: A rectangle with a horizontal gradient
ta: கிடையாக சீரான நிறமாற்றத்தைக் கொண்ட செவ்வகம்

en: A rectangle with rounded corners
ta: வளைந்த மூலைகளைக் கொண்ட செவ்வகம்

en: A round magnifying glass
ta: வட்டமான ஒரு பூதக்கண்ணாடி

en: A scriptable control that allows you to choose a numeric value by dragging a knob.
ta: விரிவுரைக் குறிப்பின் அனுமதியுடன் நீங்கள் தொரிவு செய்யுங்கள் ஒரு நடுநிலைப் பெறுமானம், இழுத்துச் சென்ற கைபிடியிலிருந்து

en: A scrollable, editable body of text
ta: ஒரு சுருளக்கூடிய, திருத்தக்கூடிய எழுத்து உள்ளடக்கம்

en: A scrolling data field which will have a different value on every card of the background
ta: ஒவ்வொரு அட்டையின் பின் தளமும் நகரும் தரவுத்துறையில் வித்தியாசமான பெறுமதியைக் கொண்டிருக்கும்

en: A separate tab for each letter of the alphabet
ta: அகரவரிசையிலுள்ள ஒவ்வொரு எழுத்தையும் தத்தலாக பிரி

en: A simple digital clock
ta: ஒரு டிஜிடல் கடிகாரம்

en: A slider for showing and setting numeric values.
ta: ஒரு சறுக்கியை காட்டிக்கொண்டிருக்கின்றதம் எண்பெறுமான அமைப்பும்

en: A smooth wiggly curve, or a curved solid.  Shift-click to get handles and move the points.  Using the halo menu, can be coverted into a polygon, and can be made "open" rather than closed.
ta: ஒரு சீரான அசைவுள்ள வளைவு அல்லது ஒரு வளைந்த திண்மம். புள்ளிகளை அசைப்பதற்கும் பிடிகளைப் பெறுவதற்கும்  Shift ஆளியுடன் சொடுக்குக. "Halo" மெனுவை உபயோகித்து ஐங்கோணியாக உரு மாற்றவும், மூடியிருப்பதை விட திறந்தும் வைக்கலாம்.

en: A source for single-letter objects
ta: வளம் - தனியான எழுத்துப்பொருட்கள்

en: A star
ta: ஒரு நட்சத்திரம்

en: A storyboard authoring tool
ta: கதைப்பலகைக்கான மூலக்கருவி

en: A straight-sided figure with any number of sides
ta: ஏதாவது எண்ணிக்கையுடை நேரான பக்கங்களைக் கொண்ட உரு

en: A structure with tabs
ta: தட்டுக்களையுடைய கட்டமைப்பு

en: A symmetrical polygon in the shape of a star
ta: பொருத்தமற்ற பல்கோணியின் வடிவம் ஒரு நட்சத்திரம்

en: A text field with a rounded shadowed border, with a fancy font.
ta: ஒரு உரை ஒருவட்ட நிழலுடன் கூடிய கரை,ஒரு வினோதமான எழுத்துரு

en: A text field with border
ta: கரையுடனான எழுத்துருப்பகுதி

en: A three-sided polygon.
ta: ஒர் மூன்று பக்க பல்கோணி

en: A tile that will produce a random number in a given range
ta: ஒரு ஒடானது ஓர் எழுமாறான இலக்கத்திற்குரிய பெறுமதியினைத் தருகின்றது

en: A tool for discarding objects
ta: ஒரு கருவி  வெளியேறுவதற்கான பொருள்

en: A tool for discovering methods by providing sample values for arguments and results
ta: கண்டுபிடிக்கும் முறைகருவி - ஒப்படைக்கும் மாதிரி விவாதப்பெருமானங்கள், விடைகள்

en: A tool for finding, viewing, and editing all methods whose names contain a given character sequence.
ta: தேடும் கருவி - பார்வையிடல், திருத்தம் செய்யத எல்லா முறைகள், வழங்கப்படும் எழுத்தையுடைய பெயர்கள் ஒழுங்குமுறை

en: A tool listing all the scripted objects in the project.
ta: செயற்றிட்டத்தின் எல்லா குறிக்கோள்களும் கருவியில் வரிசைப்படுத்ப்பட்டு்ளளது

en: A tool that allows you to view and manipulate all the code changes in a single change set
ta: எல்லா குறிமுறை மாற்றங்களையும் ஒரு தனி அமைப்புமாற்றத்தில் பார்வையிடுவதற்கும் கையாளுவதற்கும் அனுமதிக்கும் ஒரு கருவி

en: A tool that lets you browse the catalog of available objects
ta: ஒரு கருவியை நீங்கள் உலாவி  பட்டியலிருந்து  பெற்றுக்கொள்ளவும்

en: A tool that lets you browse the catalog of objects
ta: நீங்கள் விவரஏடுப் பொருட்களை உலாவுவதற்கான கருவி

en: A tool that lets you control all the running scripts in your world
ta: உங்களுடைய கட்டுப்பாட்டில் உள்ள இயங்கிக் கொண்டிருக்கும் அனைத்து விரிவுரைக் குறிப்புகளையும் கட்டுப்படுத்துவதற்கு பயன்படும் ஒரு கருவி

en: A tool that lets you navigate through a thread of projects.
ta: செயற்றிட்டதினூடாக தேடலை மேற்கொள்வதற்கான கருவி

en: A tool that lets you see and control all the running scripts in your project
ta: உங்களுடைய திட்டப்பணியில் இயங்கிக் கொண்டிருக்கும் அனைத்து விரிவுரைக் குறிப்புகளையும் பார்ப்பதற்கும் கட்டுப்படுத்துவதற்கும் பயன்படும் ஒரு கருவி

en: A translucent, borderless rectangle of a standard size, delivered in a predictable sequence of pastel colors
ta: வரையருக்கப்பட்ட அளவில், ஒளியை கசியவிடும், எல்லைப்படுத்தப்படாத செவ்வகம்,  நடப்பதை முன்கூட்டியே அறியக்கூடிய, வரிசைமுறை விநியோகிக்கப்பட்ட நிறக்கீழங்கள்

en: A variety of controls and media tools
ta: ஒரு வகையான கட்டுப்பாடுகளும் ஊடகக்கருவிகளும்.

en: A workbench for seing and editing wave forms
ta: பார்ப்பதற்கும் திருத்திய அலை அமைப்புக்குமான ஒரு வேலைத்தளம்

en: Accept the changes made here as the new page-order for this book
ta: இப்புத்தகத்திலுள்ள புதிய பக்கங்களுக்கான ஒழுங்கு  மாற்றங்களுடன் ஏற்றுக்கொள்ளப்பட்டுள்ளது.

en: Add a new page after this one
ta: இதற்கு பிறகு புதியதொரு பக்கத்தை சேர்

en: Add column break
ta: நிரல் உடைத்தலை சேர்

en: All Scripts
ta: எல்லா எழுத்தும்

en: Allows you to control numerous options
ta: எண்ணற்ற தேர்தெடுப்புகளை கட்டுப்பாடுத்த உங்களை அனுமதிக்கும்

en: Allows you to specify the annotations to be shown in the annotation panes of browsers, etc.
ta: உங்களின் குறித்த விரிவுரைகளை உலாவியின் விரிவுரைச் சட்டத்தில் காண்பிப்பதற்கு அனுமதிக்கும். மற்றும் பல

en: Alphabet
ta: அகரவரிசை

en: An ellipse or circle
ta: நீள்வட்ட அல்லது வட்டம்

en: An indicator of how fast your system is running
ta: உங்களின் இயங்குதளம் இயங்கும் வேகக் காட்டி

en: An object that presents the things within it in a column
ta: அட்டவணையில் பொருளை முன்வைக்கவும்

en: An object that presents the things within it in a row
ta: வரிசையில் பொருளை முன்வைக்கவும்

en: Annotations
ta: விரிவுரைகள்

en: Are you certain that you
    want to delete this page and
    everything that is on it?
ta: ல்உறுதியாக இருக்கிறீர்களா 
    யையும் இந்தப்பக்கத்தையும் அழிக்க வேண்டுமா எல்லாம் அந்தப்பக்கத்தின்மேலேயா

en: Are you sure you want to quit Etoys?
ta: நீங்கள் Etoys இலிருந்து வெளியேற விரும்புகிறீர்களா ?

en: Arrow
ta: அம்பு

en: Atoms, mate
ta: அணுக்களை இணை சேர்

en: Background Field
ta: பின்னணித் தளம்

en: Background Label
ta: பின்னணி சீட்டு

en: Basic
ta: அடிப்படை

en: Book
ta: புத்தகம்

en: Book may be open in some other project
ta: வேறு சில திட்டங்களுக்காக புத்தகம் திறக்கப்படலாம்.

en: Bookmark
ta: புத்தகஅடையாளம்

en: Bouncing Atoms
ta: துள்ளும் அணுக்கள்

en: BouncingAtoms
ta: உறுதியான அணுக்கள்

en: Browser
ta: உலாவி

en: Browser Reentry
ta: உலாவி மேல் நுழைவு

en: Building icons
ta: குறும்படகட்டடம்

en: Button
ta: பொத்தான்

en: ButtonDown?
ta: பொத்தான் கீழே?

en: ButtonUp?
ta: பொத்தான் மேலே

en: Buttons to run, stop, or single-step scripts
ta: பொத்தானை நோக்கி ஓடு,நிறுத்து,அல்லது-     ஒரு-படி எழுத்துரு

en: CAUTION! This will destroy all the shared
    flaps, so that they will not be present in 
    *any* project.  If, later, you want them
    back, you will have to reenable them, from
    this same menu, whereupon the standard
    default set of shared flaps will be created.
    Do you really want to go ahead and clobber
    all shared flaps at this time?
ta: அவதானம்: இது அழித்துவிடும் பங்கிடப்பட்ட அனைத்து
    மூடிகள், அதனால் அவை வந்தடையாது
    ஏதாவது திட்டப்பணி பின்னர் அவை தேவைப்படும்போது
    பின்னர் மீள்செயற்படுத்த நீங்கள்
    முன்னைய சமனான தரமான பட்டியலில்
    நிலையான தரமான பங்கிடப்பட்ட மூடிகள் உருவாக்கப்படும்
    நீங்கள் உண்மையாகவே முன்னோக்கி செல்லப்போகறீரா
    எல்லா பங்கிடப்பட்ட மூடிகளயும் இந்நேரத்தில்?

en: CLEAR
ta: நீக்கு

en: Can only load a single morph
    into an mvc project via this mechanism.
ta: இப் பொறிமுறையூடாக ஒரு தடவை மாத்திரம்mvc திட்டத்திற்கு நகர்த்தலாம்.

en: Cancel
ta: இரத்துசெய்

en: Caption for this button?
ta: இது பொத்தானின் தலைப்பு

en: Caution -- this is permanent!  Do
    you really want to do this?
ta: எச்சரிக்கை-இது நிரந்தரமானது!----செய்
     இதை கட்டாயமாக நீங்கள் செய்ய வேண்டுமா?

en: Caution -- this would permanently
    remove this flap, so it would no longer be
    available in this or any other project.
    Do you really want to this?
ta: அவதானம்:--இது நிரந்தரமானது 
    இந்த மூடி அகற்றப்பட்டால் தொடராக இருக்காது
    ஏனை செயற்றிட்டத்திலோ அல்லது இதிலோ பெற்றுக்கொள்ள முடியாது
    நீங்கள் உண்மையாகவே இதனை செய்யப்போகிறீரா?

en: Change Set
ta: அமைப்பை மாற்று

en: Change Sorter
ta: வரிசையாக்கியை மாற்று

en: Check the Squeak server for any new code updates, and load any that are found.
ta: Squeak வழங்குபவரை பரீட்சித்துப் ஏதாவது புதிய குறியிட்டை ஏற்றம் செய்தால் அதை நான் கண்டுகொள்வேன்

en: Choose a color to assign as the background color for all of this book's pages
ta: இப்புத்தகத்தின் எல்லாப்பக்கத்திற்கும் ஒரு பின்னனி நிறத்தை  தெரிவுசெய்.

en: Choose a flap to destroy, from a pop-up list that will be presented
ta: தரப்பட்டும் பட்டியலில் இருந்து இல்லாமல் செய்வதற்காக flap ஒன்றினைத் தெரிவு செய்

en: Choose a font and style
ta: எழுத்துரு வடிவத்தை தெரிவு செய்க

en: Choose a sound
    (it is now
ta: ன்ஒலினயத்தெரிவுசெய் அதுஇப்பொழுது

en: Choose a super swiki:
ta: சுப்பர் சுவிக்கி ஒன்றை தெரிவுசெய்

en: Choose an effect
    (it is now {1})
ta: ன் தாக்கத்தை தெரிவுசெய் (அதுஇப்பொழுது{1})

en: Choose magnification
    (currently {1})
ta: பெரிதாக்குவதற்கு தெரிவுசெய்
    (தற்போதைய{1})

en: Choose one of the following conditions
ta: பின்வரும் உள்ளடக்கத்தில் ஒன்றைத்தெரிவு செய்.

en: Choose orientation...
ta: இன்னொரு பயிற்சியைத்தெரிவுசெய்

en: Click here to choose your language.
ta: இங்கே சொடுக்கி உமது மொழியை தெரிவுசெய்யவும்

en: Click here to get a menu of options for this book.
ta: இந்த புத்தத்தில் ஒரு பகுதியை தெரிவு செய்வதற்காக இங்கே அழுத்தவும்

en: Click here to start or finish painting.
ta: அச்சுப்பதியை நிறைவு செய்ய அல்லது ஆரம்பிக்க இங்கே அழுத்தவும்

en: Clock
ta: கடிகாரம்

en: Close
ta: மூடு

en: Close WaveEditor
ta: அலை திருத்தியை மூடு

en: Codec
ta: கோடைக்

en: Color only pertains to a flap tab when the 
    tab is textual or "solid".  This tab is
    currently graphical, so color-choice
    does not apply.
ta: நிறம் சம்பந்தப்பட்ட மூடியின் பட்டி 
    பட்டி உரைசார்ந்த அல்லது நிலையான -- இந்தப் பட்டி
    நடைமுறையில் வரையியல் ஆகவே நிறத்தேர்வு
    விண்ணப்பிக்க முடியாது

en: Column
ta: அட்டவணை

en: Create a new flap.  You can later make it into a shared flap is you wish.
ta: flap ஒன்றினை உருவாக்கு._ _ பின்னர் தேவையானால் பகிரப்பட்ட flap ஆக மாற்றலாம்

en: Create the default set of shared flaps used by successive versions of the Squeak development platform
ta: வெற்றிகரமான Squeak உருவாக்க மேடை(Development platform)பதிப்பில் பகிரப்பட்ட flap களின் தொகுதியை உருவாக்கு

en: Curve
ta: வளைவு

en: Curvy Arrow
ta: வளைவுடான அம்புக்குறி

en: Define as jump end
ta: பாய்தலின் மூலம் முடிவை வரையறு

en: Define as jump start
ta: பாய்தலின் மூலம் ஆரம்பத்தினை வரையறு

en: Delete this page
ta: இந்த பக்கத்தை அழி

en: Destroy all the shared flaps and disable their use in all projects.
ta: பகிரப்பட்ட flap களை இல்லாமல் செய்து ஏனைய செயற்றிட்டங்களிலும் அதனை செயலிழக்கச் செய்

en: Destroy flap named...
ta: தொங்கும் பெயரை அழி

en: Destroy thread <{1}> ?
ta: நூலை அழி <{1}> ?

en: Digital Clock
ta: டிஜிடல் கடிகாரம்

en: Do you really want to throw away 
    what you just painted?
ta: நீங்கள் உண்மையில் தூர எறிய வேண்டுமா 
    இப்போ நீ என்ன அச்சுப்பதித்தாய்?

en: Drag me sideways to
    rotate your
    picture.
ta: கரைப்பக்கமாக என்னை இழு 
     உங்களுடைய நிலைமாற்றி 
     படம்

en: Drag me up and down to change
    the size
    of your picture.
ta: மாற்ற என்னை மேலாகவும் கீழாகவும் இழு
    அந்த அளவு
    உங்களுடைய படம்

en: Drop this icon to grab a patch from the screen with a lasso.
ta: திரையிலுள்ள தெரிவு செய் கருவியின்(lasso) உதவியுடன் எடுக்கப்பட்ட குறுந்திரையை வெட்டி ஒட்டு

en: Drop this icon to start painting a new object.
ta: ஒரு புதிய பொருள் நிறம்தீட்ட ஆரம்பி சின்னம் போடுவதன் மூலம்

en: Drop this into an area to start making a fresh painting there
ta: இந்த பகுதியினுள் இதனைக் கொட்டு ஒரு புதிய அச்சுப்பதியை இங்கே ,பற'றுக்கொள்ள

en: Each page will be a file on the server.  
    Do you want to page numbers be the names of the files? 
    or name each one yourself?
ta: ஒவ்வொரு பக்கமும்ஒவவொரு கோவையாக வழங்கியில்சேமிக்கப்பட்டுள்ளது
    கோவையின்பெயருடன்பக்கங்களுக்கான இலக்கங்கள் தேவையா?
    அல்லதுஒவ்வொன்றுக்கும் நீங்கள் பெயரிடுகிறீர்களா?

en: Each time you obtain one of these pastel, translucent, borderless rectangles, it will be a different color from the previous time.
ta: ஒவ்வொரு முறையும் நீங்கள் பெறும் ஒளியை கசியவிடும், எல்லைப் படுத்தப்படாத செவ்வகங்கள் நீங்கள் ஒவ்வொருறை பெரும் நிறங்களிளும் மாறுபட்டது

en: Ellipse
ta: நீள்வட்டம்

en: Empty!
ta: வெறுமை!

en: Enter a new label for this button
ta: இந்த பித்தானில் ஒரு புதிய பெயர்சீட்டை நுழை

en: Enter the new full-scale value...
ta: புதிய முழு அளவீட்டு பெறுமதியை பதிக

en: Escape Browser
ta: உலாவியிலிருந்து விடுபடு

en: Establish a sound-effect that should be used whenever there is a transition between any two pages of this book.
ta: ஒலியின் தாக்கத்தை உருவாக்கி உபயோகிக்கும் போது புத்தகத்தின் இரண்டு பக்கங்களுக்கும் இடையே எவ்வித மாற்றத்தையும் ஏற்படுத்தாது

en: Establish a visual -effect that should be used for all transitions between pages of this book
ta: காட்சி ஒன்றை உருவாக்கி உபயோகிக்கும் போது எல்லா பாற்றங்களும் இப்புத்தகத்திலுள்ள எல்லாப்பக்கங்களுக்கிடையேயும் ஏற்படுபம்.

en: Event Recorder
ta: நிகழ்ச்சியை பதிவு செய்

en: FIND
ta: கண்டுபிடி

en: Fancy Text
ta: வினோதமான உரை

en: Fewer controls
ta: வலுவை கட்டுப்படுத்து

en: File List
ta: கோவைப் பட்டியல்

en: File name? (".ps" will be added to end)
ta: கோவையின் பெயர்?(*.ps* முடிவிற்காக சேர்க்கப்பட்டுள்ளது.)

en: Final page
ta: இறுதி பக்கம்

en: Find (load) another project. Hold mouse button down for further options.
ta: மற்றைய திட்டப்பணியைக் கண்டுபிடி(ஏற்று).மேலதிக தேர்வுகளுக்கு சுட்டி பொத்தானை அழுத்து.

en: Finding possible loop points...
ta: சாத்தியமான தொடா் நிகழ்வு இடத்தை கண்டுபிடித்தல்

en: First page
ta: முதல் பக்கம்

en: First project in thread
ta: நூலின் முதற் செயற்றிட்டம்

en: Flap
ta: மூடி

en: Flap problem
ta: தொங்கும் பிரச்சினை

en: Flaps
ta: தொங்குதல்/சிறகடித்தல்

en: Flaps are like drawers on the edge of the screen, which can be opened so that you can use what is inside them, and closed when you do not need them.  They have many possible uses, a few of which are illustrated by the default set of flaps you can get as described below.
    
     'Shared flaps' are available in every morphic project.  As you move from project to project, you will see these same shared flaps in each, though there are also options, on a project-by-project basis, to choose which of the shared flaps should be shown, and also momentarily to suppress the showing of all shared flaps.   
    
     To get started using flaps, bring up the desktop menu and choose 'flaps...', and make the menu stay up by choosing 'keep this menu up'.  If you see, in this flaps menu,  a list of flap names such as 'Squeak', 'Tools', etc., it means that shared flaps are already set up in your image.  If you do not see the list, you will instead see a menu item that invites you to 'install default shared flaps'; choose that, and new flaps will be created, and the flaps menu will change to reflect their presence.
    
     'Project flaps' are flaps that belong to a single morphic project.  You will see them when you are in that project, but not when you are in any other morphic project.
    
     If a flap is set up as a parts bin (such as the default Tools and Supplies flaps), you can use it to create new objects -- just open the flap, then find the object you want, and drag it out; when the cursor leaves the flap, the flap itself will snap closed, and you'll be left holding the new object -- just click to place it exactly where you want it.
    
     If a flap is *not* set up as a parts bin (such as the default 'Squeak' flap at the left edge of the screen) you can park objects there (this is an easy way to move objects from project to project) and you can place your own private controls there, etc.  Everything in the default 'Squeak' flap (and all the other default flaps, for that matter) is there only for illustrative purposes -- every user will want to fine-tune the flaps to suit his/her own style and needs.
    
     Each flap may be set up to appear on mouseover, dragover, both, or neither.  See the menu items described below for more about these and other options.
    
     You can open a closed flap by clicking on its tab, or by dragging the tab toward the center of the screen
    
     You can close an open flap by clicking on its tab or by dragging the tab back off the edge of the screen.
    
     Drag the tab of a flap to reposition the tab and to resize the flap itself.  Repositioning starts when you drag the cursor out of the original tab area.
    
     If flaps or their tabs seem wrongly positioned or lost, try issuing a restoreDisplay from the screen menu.
    
     The red-halo menu on a flap allows you to change the flap's properties.   For greatest ease of use, request 'keep this menu up' here -- that way, you can easily explore all the options in the menu.
    
     tab color...				Lets you change the color of the flap's tab.
     flap color...				Lets you change the color of the flap itself.
    
     use textual tab...		If the tab is not textual, makes it become textual.
     change tab wording...	If the tab is already textual, allows you to edit
    							its wording.
    
     use graphical tab...		If the tab is not graphical, makes it become
    							graphical.
     choose tab graphic...	If the tab is already graphical, allows you
    							to change the picture.
    
     use solid tab...			If the tab is not solid, makes it become solid, i.e.
    							appear as a solid band of color along the
    							entire length or width of the screen.
    
     parts-bin behavior		If set, then dragging an object from the flap
    							tears off a new copy of the object.
    
     dragover				If set, the flap opens on dragover and closes
    							again on drag-leave.
    
    
     mouseover				If set, the flap opens on mouseover and closes
    							again on mouse-leave. 
    
     cling to edge...			Governs which edge (left, right, top, bottom)
    							the flap adheres to.
    
     shared					If set, the same flap will be available in all projects; if not, the
    							flap will will occur only in one project.
    
     destroy this flap		Deletes the flap.
    
     To define a new flap, use 'make a new flap', found in the 'flaps' menu.
    
     To reinstate the default system flaps, you can use 'destroy all shared flaps' from the 'flaps' menu, and once they are destroyed, choose 'install default shared flaps'.
    
     To add, delete, or edit things on a given flap, it is often wise first to suspend the flap's mouse-over and drag-over sensitivity, so it won't keep disappearing on you while you're trying to work with it.
    
     Besides the three standard flaps delivered with the default system, there are two other flaps readily available on demand from the 'flaps' menu -- one is called 'Stack Tools', which provides some tools useful for building stack-like content, the other is called 'Painting', which provides a quick way to make a new painting.  Simply clicking on the appropriate checkbox in the 'flaps' menu will toggle the corresponding flap between being visible and not being visible in the project.
ta: மூடிகள் செருகுபெட்டியின் விழிம்புகளைப் போன்றது. அதை திறப்பதன் மூலம் உள்ளடக்கத்தைப் பார்வையிடலாம். தேவையற்றபோது மூடிக்கொள்ளலாம். இதனால் ஏற்படக்கூடிய பயன்பாடுகள் பல. அவையாவன 
    
    'பங்கிடப்பட்ட மூடிகள்' ஒவ்வொரு கட்டமைப்புச் செயற்றிட்டத்திலும் காணப்படுகின்றன.நீங்கள் ஒரு செயற்றிட்டத்திலிருந்து இன்னொருசெயற்றிட்டத்திற்குச் செல்லும் போது  சமமான பங்கிடப்பட்ட மூடிகள் காணப்படுகின்றன. ஆனால் அவை அடிப்படையில் மாறுபட்டவை. இதில் எவ்வகயா மூடிகள் காட்டப்படவேண்டும் எவை காட்டப்படத் தேவையில்லை என்பதற்கு தெரிவுகள் உள்ளன 
    
    மூடிகளை ஆரம்பிக்க திரைமேல் பட்டியலில் இருந்து மூடிகளை தெருவுசெய்க. பின் தனை நிலைப்படுத்த 'பட்டியலை மேல் வைத்துக்கொள்' எனும் கட்டளையை தெரிவுசெய்க. இப்போது 'கீச்சிடு', 'கருவிகள்' போன்ற உபமூடிகள் தென்பட்டால் ஏற்கெனவே மூடிகள் சீர்செய்யப்பட்டுள்ளன. அல்லது நீர் நிலையான மூடிகளை அமைப்பதற்கு வரவேற்கப்படுவீர்கள். இதை தெரிவுசெய்து மூடிகளை அமைத்துக்கொள்க.
    
    செயற்றிட்ட மூடிகளானவை தனியான உருத்திட்டங்களாகும். அவற்றை செயற்றிட்டங்களின் நடுவே காணலாம். ஆனால் வேறிடத்தில் இருக்கும்போது காண முடியாது.
    
    ஒரு மூடியானது ஒரு பெட்டகத்தின் பகுதியாக்கும் பொழுது (நிலையதன கருவி, வழங்கு மூடிகள்) இவற்றை புதிய பகுதிகளை உருவாக்க பயன்படுத்தலாம்-- மூடியை திறக்கவும், தேவையா உருவை தெரிவுசெய்க. மூடிக்கு நேராக சுட்டியை கொண்டுவரும் போது மூடி தானாவே மூடிக்கொள்ளும். சுட்டி புதிய உருவை பற்றியிருக்கும். அதை தேவையான இடத்தில் வைத்து சுட்டியை சொடுக்கவும்.
    
    ஒரு பெட்டகத்தின்பகுதியாக மூடி நிலைப்படுத்தப்படாவிட்டால் (நழலையா, கிறீச்சிடும் ஆக திரையின் இடது மேல் மூலையில்) நீங்கள் அங்கே பொருட்களை விட முடியும். (இது ஒரு செயற்றிட்டத்திலிருந்து இன்னொரு செயற்றிட்டத்திற்கு பொருட்களை மாற்றுவற்கான இலகுவான வழியாகும்) நீங்கள் தேவையான பிரத்தியோக கட்டுப்பாடுகளை அமைத்துக்கொள்ளலாம்.மேலதிக விரிவாக்கல் தேவைகளுக்கு மட்டும் ஒவ்வொரு பாவனையாளரும் மூடிகளை அவரின் தேவைக்கேட்ப வடிவமைத்துக் கொள்ளலாம்.
    
    ஒவ்வொரு மூடிகளும் சுட்டிமேல், சுட்டி அசைவு, ஹட்டிமேல் அசைவு அல்லது ஒன்றுமற்ற நிகழ்ச்சிகளுக்கு சரிசெய்யலாம். மேலதிக தசவல்களுக்கு கீழே  தொடர்க 
    
    ஒரு மூடியை திறப்பதற்கு அதன்மேல் சொடுக்கவும் அல்லது அதை திரையின் மத்திக்கு கொண்டுவரவும்
    
    திறந்துள்ள மூடியை மூடுவதற்கு அதன் தட்டின்மேல் சொடுக்கவும் அல்லது திரையின் மூலைக்கு மூடியின் தட்டை இழுத்துச்செல்லவும்
    
    மூடியை அசைப்பதற்கு அதன்மேல் சுட்டினால் அழுத்திவாறு தேவையான இடத்திற்கு இழுத்துச் செல்லவும்  இதேபோல் அளவையும் சீர்செய்யலாம். மூடியை அசைக்க ஆரம்பித்தவுடன் மாற்றம் நிகழ ஆரம்பிக்கும்
    
    தவறுதலாக மூடிகள் மாற்றப்பட்டால் காட்சியை மீள்கொண்டுவரல் எனும் கட்டளையை பயன்படுத்தவும்\​n
    மூடியிலுள்ள சிவப்பு வலயம் மூடியின் சொத்துக்களை மாற்றியமைக்கப் பயன்படும். இந்த கட்டளைத்தொகதியிலுள்ள தெரிவுகளை இலகுவாக ஆராய 'பட்டியல் தொகுதியை மேலேற்று' (keep this menu up) இனை பிரயோகிக்கவும் 
    
     பட்டியின் நிறம் ......				 மூடியின் பட்டியின் நிறத்தை மாற்றும்
    மூடியின் நிறம்...				 மூடியின்  நிறத்தை மாற்றும்
    
    உரைப் பட்டியை பாவிக்க ...		 பட்டி உரையாக இல்லாவிடினும் உரைப்பகுதியாக மாற்றும்
    உரைச் சொல்லை மாற்றுதல்...	 பட்டி உரைப்பகுதியாக அமைந்திரு்நதால் மாற்றங்களுக்கு இடமளிக்கும்
    							 சொல்லாக்கம்
    
    வரையியல் பட்டியை பாவித்தல்...		 பட்டி வரையியல் பட்டியற்றதாயின் வரையியல் பட்டியாக மாற்றும் 
    							graphical.
    வரையியல் பட்டியை தெரிதல்...	 பட்டி வரையியல் பட்டியாயின் படத்தினை மாற்ற உதவும்
    							 
    
    திட்டமான பட்டியினை பாவிக்க...			 இது பட்டியினை திட்டமானதாக மாற்றும் 
    							 இது பட்டியினை நிறங்களையுடைய திட்டமான பட்டியாக மாற்றும்
    							 திரையின் மூழுமையான நீள அகலத்தை மாற்றும் 
    
    parts-bin behavior		 மூடியின் நடத்தையை தீர்மானிக்கும்
    							பொருளின் புதிய பிரதியை உண்டுபண்ணும் 
    
    dragover				சுட்டியின் இழுவையின்போது மூடியின் திறத்தல் மீடுதலை உருவாக்கும்
    							  சுட்டியை விடும் போது மாற்றம் நிகழும்
    
    
    mouseover				 சுட்டியின் மேலசைவின் போது மூடியின் திறத்தல் மூடுதலை ஏற்படுத்தும் 
    							 சுட்டியைவிடும்போத மாற்றம் நிகழும் 
    
    cling to edge...			 விளிம்புகளை நிருவகித்தல் (இடம்,வலம்,மேல்,கீழ்)
    							  மூடி இதனுடன் ஒட்டிக்கொள்ளும்
    
    shared					 ஒரே தன்மையான முடியை அதைத்து செயற்றிட்டங்களுக்கும் உருவாக்கும் 
    							 ஒரு செயற்றிட்டத்தில் மாத்திரம் மூடி உருவாக்கப்படும்
    
    destroy this flap		 மூடியை அழிக்கும் 
    
    புதிய மூடி ஒன்றினை உருவாக்க மூடிகள் எனும் பகுதியில் 'புதிய மூடியை உருவாக்கு' எனும் கட்டளையை பயன்படுத்தவும் 
    
    நிரந்தர தொகுத மூடியை உருவாக்க 'பங்கிடப்பட்ட மூடிகளை அழி' எனும் கட்டளையை மூடிகள் எனும் தொகுதியிலிருந்து பயன்படுத்துக.அழித்தவுடன் 'நிரந்தர மூடியை பயன்படுத்து' எனும் கட்டளையைப் பயன்படுத்துக 
    
    தரப்பட்ட மூடியில் சேர்க்க, அழிக்க, திருத்தம் செய்ய அதன் சுட்டிமேல் அசைவு, சுட்டி அசைவை இடைநிறுத்துவது சிறந்தது எனவே அவை வேலை செய்யும் போது மறைவது தடுக்கப்படுகிறது
    
    நிரந்தர தொகுதியில் காணப்படும்  மூன்றுவகையான மூடிகளை தவிர மேலும் இரண்டுவகை மூடிகள் கட்டளையிலுண்டு ஒன்று 'அடுக்குகள் கருவிகள்' இது அடுக்குகளை உருவாக்க பயன்படுத்தப்படுகிறது. மற்றது 'நிறம் பூசு' மூடியிலுள்ள தெரிவுப்பெட்டியை தெரிவுசெய்வதன் மூலம் விரைவாக நிறங்களை காட்சிப்படுத்தல்/ மறைத்தல் மூலம் மாற்றிக்கொள்ளலாம்

en: Flasher
ta: பிரகாசிப்பவர்

en: Forgot any changes made here, and dismiss this sorter
ta: இங்கே எம் மாற்றங்களையும் செய்வதை மற் இம் மாதிரியை இரத்துச்செய்.

en: Frame Rate
ta: சட்டக பெறுமதி

en: FrameRate
ta: சட்டக வீதம்

en: Frequency:
ta: மீடிறன்:_

en: GO TO
ta: போவதற்கு

en: Gee-Mail
ta: G-மெயில்

en: Gives a window full of details about how to use flaps.
ta: Flap இனை எப்படி உபயோகிப்பது என்ற முழு விபரங்களையும் கொண்ட சாளரம் ஒன்றைத்திறக்கும்

en: Go to another project
ta: ஏதாவது செயற்றிட்டத்திற்கு போவதற்கு

en: Go to this mark
ta: இந்த அடையாளத்திற்கு செல்லவும்

en: Go to top of document
ta: ஆவணங்களின் உச்சிக்கு செல்

en: Grab Patch
ta: திடீரெனப்பிடித்து ஒட்டு

en: Grab patch
ta: பிடித்து ஒட்டு

en: Gradient
ta: சீரான நிறமாற்றம்

en: Gradient (slanted)
ta: சீரான நிறமாற்றம் (சரிவான)

en: Graph
ta: வரைபு

en: Graphics
ta: வரைபடம்

en: Group all the standard shared flaps along the bottom edge of the screen
ta: அனைத்து தரப்படுத்தப்பட்ட பகிரப்பட்ட flap களை திரை கீழ் விழிம்பில் ஒன்று சேர்

en: Grouped by category
ta: குழுவாக ஒழுங்குபடுத்தப்பட்டுள்ளது

en: Hand Magnifier
ta: கையை பெரிதாக்குபவர்

en: Has a few generally-useful controls; it is also a place where you can "park" objects
ta: உபயோகமான கட்டுப்பாடுகள்-சில பொதுவாக உள்ளன.அத்துடன் அது பொருட்களை நிறுத்துவதற்கான ஒருஇடமுமாகும்.

en: Help
ta: உதவி

en: Hide tabs
ta: பட்டிகளை மறை

en: Holder
ta: உரிமையாளர்

en: Holds any amount of text; has a scroll bar
ta: பெறுமதியுடைய ஏதாவதொரு உரையின் :சுருள் நிரலைக் கொண்டுள்ளது.

en: I cannot find that project
ta: என்னால் அந்த செயற்றிட்டத்தை காண முடியவில்லை

en: I need a name
ta: எனக்கு பெயர் தேவை

en: If checked, this flap will be available in all morphic projects; if not, it will be private to this project.,
ta: பரிசோதிக்கும் போது இங்த தொங்கல் எல்லா வடுவமைப்பு திட்டங்களிலும் கிடைக்கும் இல்லாவிடின் இத்திட்டத்திற்குபுறம்பானது

en: If on, page controls (when present), will appear at the the top of the book; if off, they will appear at its bottom
ta: இயக்கத்திலுள்ள போது பக்கக்கட்டுப்பாடுகள் புத்தகத்தின் மேற்பகுதியில் காணப்படும். இயக்கத்தில் இல்லாத போது கீழ்ப்பகுதியில்காணப்படும்

en: If set, a row of page controls will appear at the top of the book
ta: ஒரு பக்கத்தின்வரிகளை அமைக்கும் போது அப்பக்கத்தின் கட்டுப்பாடுகள் புத்தகத்தின் மேற்பகுதியில் காணப்படும்

en: If set, stop-step-go buttons within the page's interior will govern only scripts for objects  residing within the page
ta: நிறுத்து-படி-போ ஆகியபொத்தான்களை அழுத்தும்போது அந்தப்பொருளுக்கான உள்ளடக்கப்பிரதிமட்டும் அடுத்தப்பக்கத்திலும் தோன்றும்

en: If set, the book page occupies the entire screen
ta: இதை ஒழுங்குபடுத்தும் போது புத்தகத்தின் பக்கத்தை முழுத்திரையிலும் காணலாம்.

en: If set, the first page in the book will be considered to be the next page after the last page, so that continuallly pressing the next or previous buttons will continually cycle through all pages of the book
ta: பொருத்தப்பட்டால் புத்தகத்திலுள்ள முதலாவது பக்கம் கடைசிப்பக்கத்தின் பின்னர் வரும் அடுத்த பக்கமாக கருதப்படும், ஆகவே தொடா்ச்சியாக "அடுத்த" அல்லது "முன்" பொத்தானை அழுத்துவதன் மூலம் புத்தகத்திலுள்ள சகல பக்கங்களுக்கூடாகவும் செல்லக்கூடியதாக இருக்கும்

en: If set, the shorter form of page controls will be used when page controls are showing
ta: சுருக்கக்குறியீடுகளை பக்கங்களில் பயன்படுத்தும் போது பக்கங்களில்பக்கக்கட்டுப்பாடுகளும்காட்டப்படும்

en: If set, when you resize the book, all of its pages get automatically resized.
ta: புத்தகத்தின் அளவினை மாற்றும் போது  அதிலுள்ள எல்லாப்பக்கங்களும் தாமாகவே புதிய  அளவிற்குமாறிவிடும்.

en: Index:
ta: உள்ளடக்கம்:

en: Instrument name?
ta: உபகரணத்தின் பெயா்?

en: Is there a newer version of this project ?
ta: இந்த செயற்றிட்டதின் புதிய பதிப்பு இருக்கிறதா ?

en: Joystick
ta: இயக்குப்பிடி

en: Just for Fun
ta: சந்தோசத்திற்காக

en: KEEP
ta: வைத்திரு

en: Lasso
ta: தெரிவு செய் கருவி Lasso

en: Last project in thread
ta: நூலிலுள்ள கடைசி செயல்திட்டம்

en: Lets you record and play back interactions
ta: சட்டத்துக் பின் இயங்கி நீங்கள் பதிவு செய்தல்

en: Loop cycles:
ta: மடக்கி சுழற்சிகள்

en: Loop end:
ta: தொடா் நிகழ் முடிவு

en: Loop length:
ta: தொடா் நிகழ்வு நீளம்

en: Magnifier
ta: பெரிதாக்கு

en: Make a complete snapshot of the current state of the image onto disk.
ta: தற்போதைய நிலையிலுள்ள படத்தை பூரணப்படுத்தி இருவட்டில் பதியவும்

en: Make a new "Sketch" by "lassoing" an area of the screen
ta: திரையில் குறிப்பிட்ட பகுதியை "தெறிவு செய்வதனால்" புதிய "வரைகோலை" உருவாக்கலாம்

en: Make a new "Sketch" by designating a rectangular area of the screen
ta: திரையில் செவ்வக வடிவத்தில் குறிப்பதனால் புதிய "வரை கோலை" உருவாக்க முடியும்

en: Make a new Project
ta: புதிய செயற்றிட்டத்தை உருவாக்கவும்

en: Make a painting
ta: நிறப்பூச்சை உருவாக்கவும்

en: Make all the pages of this book be the same size as the page currently showing.
ta: இப்பொழுது காட்டப்படும் இப்புத்தகத்தின் எல்லாப்பக்கத்தினையும் ஒரேஎஅளவிற்கு மாறறு்

en: Maximum value?
ta: அதிகூடிய பெறுமானம்

en: Menu
ta: பட்டியல்

en: Message Names
ta: செய்திப் பெயர்கள்

en: Method Finder
ta: முறை தேடுபவர்

en: Minimum value?
ta: அதிகுறைந்த பெறுமானம் ?

en: Modify the old book, or make a new
    book sharing its pages?
ta: பழைய புத்தகத்தை புதுப்பி அல்லது புதியதைஆக்கு
    புத்தகம் அதன்பக்கத்தை பங்கிடுமா?

en: More commands
ta: மேலதிக கட்டளைகள்

en: More controls
ta: ​மேலதிகமான கட்டுப்பாடுகள்

en: Morph
ta: உருமாற்று

en: Move selection to top of page
ta: பக்கத்தின் உச்சிக்கு செல்ல தெரிவினை அசை

en: Movie Player
ta: திரைப்படக்கருவி

en: Multi-page structures
ta: பல் பக்க கட்டமைப்பு,

en: Multimedia
ta: பல்லூடகம்.

en: My Flap
ta: எனது தொங்கல்

en: MyBook
ta: எனது புத்தகம்

en: NEW
ta: புதிது

en: NEXT >
ta: அடுத்தது >

en: Name of file to write:
ta: உரையின் பெயரை எழுதுக

en: Name this thread.
ta: இந்த நூல் பெயர்

en: Navigator
ta: வழிகாட்டி

en: Navigator Flap
ta: தொங்கும் மாலுமி

en: New thickness:
ta: புதிய தடிப்பு

en: Newer?
ta: புதியதா ?

en: Next
ta: அடுத்தது

en: Next Card
ta: அடுத்த அட்டை

en: Next page
ta: அடுத்த பக்கம்

en: Next project
ta: அடுத்த செயற்றிட்டம்

en: Next:
ta: அடுத்தது

en: NextPage
ta: அடுத்தபக்கம்

en: Number of atoms?
ta: அணுக்களின் எண்ணிக்கை

en: OK
ta: சரி

en: Object Catalog
ta: பொருள் பட்டியல்

en: Objects
ta: பொருள்

en: Objects Catalog
ta: பொருட்கள் பதிவு

en: Okay
ta: சரி

en: Old book
    New book sharing old pages
ta: பழையபுத்தகம்
    புதியபுத்தகம் பழையபக்கங்களை பங்கிடும்

en: Open a menu
ta: பட்டியலை திற

en: PUBLISH IT!
ta: இதை பிரசுரி !

en: Package Browser:  like a System Browser, except that if has extra level of categorization in the top-left pane, such that class-categories are further organized into groups called "packages"
ta: பொதி உலாவி:-- இயங்குதள உலாவியை ஒத்தது. தவிர மேற்பக்க இடது சட்டத்தில் மேலதிக நிலையில் வகைப்படுத்தல். வகுப்பு வகைப்படுத்தல் போன்ற குழுக்களே "பொதிகள்" ஆகும்

en: Packages
ta: பொதிகள் / சிப்பங்கள்

en: Page does not have a url.  Send page to server first.
ta: பக்கம் url. இல்  இல்லை.பக்கமத்தை  முதலில்வழங்கி (கணினி)க்கு அனுப்பு.

en: Page?
ta: பக்கம்?

en: Paint
ta: அச்சுப்பதி

en: Painting
ta: அச்சுப்பதித்தல்

en: Parts bin
ta: தொட்டியின் பகுதிகள்

en: PianoKeyboard
ta: பியானோ விசைப்பலகை

en: Picture
ta: படம்

en: Play
ta: விளையாட்டு

en: Play After
ta: பின்பு இயக்கு

en: Play Before
ta: முன்பு இயக்கு

en: Play Loop
ta: மடக்கி இயக்கு

en: Play after cursor
ta: காட்டியின் பின்பு இயக்கு

en: Play before cursor
ta: காட்டியின் முன்பு இயக்கு

en: Play sound
ta: ஒலியை இயக்கு

en: Play the loop
ta: மடக்கியை இயக்கு

en: Players
ta: குறுவட்டு இயக்கிகள்

en: Playfield
ta: இயக்குமிடம்

en: Please a new label for this button
ta: தயவு செய்து இந்த பொத்தானுக்காக புதியதொரு பெயர்ச்சுட்டியை இடு

en: Please confirm name for library...
ta: தயவு செய்து நூலகத்திற்கான பெயரை உறுதிப்படுத்து

en: Please confirm name for save...
ta: தயவு செய்து சேமிப்பதற்கான பெயரை உறுதிப்படுத்து

en: Please name this thread.
ta: தயவு செய்துஇந்த நூலுக்குப்பெயரிடவும்

en: Please name your new sound
ta: தயவு செய்து உமது புதிய ஒலியின் பெயர்

en: Please set the loop end and the approximate frequency
    first, then position the cursor one or more cycles
    before the loop end and try this again.
ta: தயவசெய்து தொடா் நிகழ்வின் அளவை சரி செய்து/ முதலில் இப்போது ஒரு அல்லது பல சுழற்சியில் / தொடா் நிகழ்வுக்கு முன்னா் முடித்து மீண்டும் முயற்சி செய்

en: Please type the arguments to be sent to the target
    when this button is pressed separated by periods
ta: கால இடைவெளிகளால் வேறுபடுத்தப்பட்ட பொத்தான்களை  அழுத்தும் போது தயவு செய்து அடைவிற்கு அனுப்ப வேண்டிய விவாதங்களை அச்சுபதிவு செய்க

en: Please type the selector to be sent to
    the target when this button is pressed
ta: தயவுசெய்து 
    யை அனுப்புவதற்கு தெரிவை டைப் செய் .இலக்கைஅடைய இந்தபொத்தானை அழுத்து

en: Please type the selector to be sent to
    the target when this slider is changed
ta: தயவு செய்து வழுக்கி மாற்றப்படும் போது இலக்கிற்கு தெரிவானை 
     க்கு அனுப்புவதற்குதட்டச்சு செய்யவும்

en: Polygon
ta: பல்கோணி

en: Preferences
ta: முன்னுரிமைகள்

en: Prev
ta: முற்காட்சி/தடு

en: Previous
ta: முன்னைய

en: Previous Card
ta: முன்னைய அட்டை

en: Previous page
ta: முன்னைய பக்கம்

en: Previous project
ta: முன்னைய செயற்றிட்டம்

en: Previous:
ta: முன்னையது

en: PreviousPage
ta: முன்னையபக்கம்

en: Print...
ta: அச்சுப்பதி

en: Processes
ta: செய்நிரல்கள்

en: Project navigator:  includes controls for navigating through linked projects.  Also supports finding, loading and publishing projects in a shared environment
ta: செயற்பாட்டு திட்ட உலாவி:இணைக்கப்பட்டுள்ள திட்டமிடலினூடாக உலாவுவதற்கான கட்டுப்பாடுகளை உள்ளடக்கியுள்ளது

en: Projects on Parade
ta: திட்டம் அணிவகுப்பில் உள்ளது

en: Provides a type-in pane allowing you to match
ta: ஒத்துப்பார்க்க அனுமதிக்கின்ற ஒரு தட்டச்சு சட்டத்தை வழங்கு

en: Publish (save) this project.
    Hold mouse button down for further options
ta: இந்த திட்டப்பணியை பிரசுரி(சேமி).
     மேலதிக தேர்வுகளுக்கு சுட்டியை அழுத்தவும்

en: Put up the default etoy flaps: a custom Supplies flap and the Navigator flap
ta: கோடநிலை(DEFAULT) etoy flaps இனை இடு: வழமையொன்னறு flap இனையும் Navigator flap இனையும் தரும்

en: QUIT
ta: விடுவி

en: Quit Etoys (without saving)
ta: இடாய்ஷ்லிருந்து வெளியேறு (சேமிக்காமல்)

en: Random
ta: எழுமாறாக

en: Re-enter the browser
ta: மேல் நுழைவு உலாவி

en: Really throw this flap away
ta: கட்டாயமாக இந்த அசையும் பொருளை அகற்றி விடு

en: Recent
ta: அண்மையில்

en: Record
ta: பதிவு செய்தல்

en: Rectangle
ta: செவ்வகம்

en: RoundGlass
ta: வட்டக்கண்ணாடி

en: RoundRect
ta: சீரான வட்டம்

en: Row
ta: வரிசை

en: SButton
ta: S பொத்தான்

en: Save
ta: சேமி

en: Save the sound
ta: ஒலியை சேமி

en: Scriptable Button
ta: எழுத்துருவான பொத்தான்

en: Scripting
ta: எழுத்துகள்

en: Scrolling Field
ta: சுருங்கியப் பகுதி

en: Scrolling Text
ta: சுருளும் எழுத்துக்கள்

en: Set Loop End
ta: கடைசி மடக்கியை தயார்செய்

en: Set Loop Start
ta: தொடக்க மடக்கியை தயார்செய்

en: Set One Cycle
ta: ஒரு வட்டத்தை தயார்செய்

en: Set loop end at cursor
ta: காட்டியில் கடைசி மடக்கியை தயார்செய்

en: Set one cycle
ta: ஒரு வட்டத்தை தயார்செய்

en: Set the loop start at cursor
ta: காட்டியில் தொடக்க மடக்கியை தயார்செய்

en: Set transition
ta: நிலைமாற்றத்தை  ஒழுங்குபடுத்து

en: Show
ta: காட்சி

en: Show tabs
ta: பட்டிகளை காட்டு

en: Shows two change sets side by side
ta: இரண்டு அமைப்பு மாற்றங்களை அடுத்தடுத்த பக்கங்களில் காட்டுக

en: Simple Text
ta: இலகுவான உரை

en: Slider
ta: வழுக்கி

en: Some hints about how to use Stacks
ta: எப்படி பாவிப்பது என்ற சில சுட்டிக்காட்டல்கள்

en: Sound
ta: ஒலி

en: Sound Recorder
ta: ஒலி பதிவு செய்யும் கருவி

en: SoundRecorder
ta: ஒலிபதிவுக் கருவி

en: Squeak
ta: கீச்சிடு

en: Stack
ta: குவியல்

en: Stack Help
ta: உதவி அடுக்கு

en: Stack Tools
ta: ஒழுங்குபடுத்தும் கருவி

en: Star
ta: நட்சத்திரம்

en: Start a new project
ta: புதிய செயற்றிட்டத்தை ஆரம்பிக்கவும்

en: Status
ta: நிலை

en: Sticky Pad
ta: ஒட்டக்கூடிய அட்டை

en: Stop
ta: நிறுத்து

en: Stop options
ta: தேர்வை நிறுத்து

en: Stop, Step, and Go buttons for controlling all your scripts at once.  The tool can also be "opened up" to control each script in your project individually.
ta: உங்களுடைய செயற்றிட்டத்தின் ஒவ்வொரு விரைவுக்குறிப்புகளையும் கட்டுப்படுத்துவதற்காக  கருவியும் திறக்கப்படலாம்  உங்களுடைய அனைத்து விரைவுக்குறிப்புகளையும் ஒருதரம் கட்டுப்படும்துவதற்கான  நிறுத்து,அடியெடு, போ ஆகிய பொத்தான்கள் .

en: Storyboard
ta: கதைப்பலகை

en: Sugar Navigator Flap
ta: Sugar ஐ வழிநடாத்தும் மூடி

en: Supplies
ta: விநியோகங்கள்

en: Supplies Flap
ta: மூடிகளை வழங்கு

en: TOSS
ta: சுண்டி எறி

en: TabbedPalette
ta: தட்டுக்களின் அடுக்கு

en: Tabs
ta: நாடா

en: Tape to read
ta: ஒலி நாடாவைப் படி

en: Tape to write
ta: ஒலி நாடாவை எழுது

en: Tell a friend about this project
ta: இந்த செயற்றிட்டம் பற்றி நண்பரிடம் கூறு

en: Tell!
ta: கூறு!

en: Test
ta: அடைவுச் சோதனை

en: Test the note
ta: குறிப்பை பரீட்சி

en: Text
ta: உரை

en: Text (border)
ta: எழுத்துரு(கரை)

en: Text that you can edit into anything you desire.
ta: நீங்கள் விருப்புகின்றவாறு திருத்தக்கூடிய  ஏதாவது ஒரு உரையை

en: Text that you can edit into anything you wish
ta: நீங்கள் விரும்பியபடி மாற்றியமைக் கூடிய உரை

en: The "Objects Catalog" allows you to browse through, and obtain copies of, many kinds of objects.
    
    You will find the Objects Catalog in the Supplies flap.
    
    There are three ways to use the Object Catalog, corresponding to the three tabs seen at the top:
    
    alphabetic - gives you separate buttons for a, b, c, etc.  Click any button, and you will see icons of all the objects whose names begin with that letter.
    
    find - gives you a type-in pane for a search.  Type any letters there, and icons of all the objects whose names match what you have typed will appear in the lower pane.
    
    categories - provides buttons representing categories of related items. Click on any button to see the icons of all the objects in the category.
    
    When the cursor lingers over the icon of any object, you will get balloon help for the item.
    
    When you drag an icon from the Objects Catalog, it will result in a new copy of it in your hand; the new object will be deposited wherever you next click.
ta: பொருள் அட்டவணை"Objects Catalog", அதனூடாகத் உலவவும், பொருட்களைத் தேடி பலவேறு வகையானபொருட்களின் பிரதிளைப் பெற்றுக் கொள்ளவும் அனுமதிக்கும். 
    
    பொருள் அட்டவணை"Objects Catalog" இனை வழங்கல்கள் மூடியில் காணலாம்.  
    
    பொருள் அட்டவணை"Objects Catalog" இனை உயோகிப்பதற்கு 3 வழிகள் உள்ளன, உச்சியில் காணப்படும் 3 தத்தல்(tabs)களுக்கு ஏற்றவாறு அமையும்:
    
     அகரவரசை (alphabetic) – A, B, Cபோன்ற எழுத்துகளுக்கு தனித்தனி பொத்தான்ளைத் தரும். ஏதாவது ஒரு பொத்தானில் சொடுக்கினால் அந்த எழுத்தினில் ஆரம்பமாகும் அனைத்து பொருட்களின் சிறு படத்தின்(Icon)  பட்டிலைத் தரும். 
    
    கண்டுபிடி(find) –தேடுதலுக்கான சொல்லை தட்டச்சு உள்ளீடு செய்வதற்காக பட்டி ஒன்றைத் தரும். அங்கே ஏதாவது ஒரு சொல்லை தட்டச்சு உள்ளீடு செய்தால் அந்த சொல்லுடன் பொருந்தும் அனைத்து பொருட்களின் சிறு படத்தின்(Icon)  பட்டிலைக் கீழுள்ள பட்டியில் காட்டும்.
    
    வகை(categories) ஒன்றுடன் ஒன்று தொடர்பான பொருட்களின் வகைகளை அடையாளப்படுத்தும் பொத்தான்களைத் தரும். ஏதாவது ஒரு பொத்தானில் சொடுக்கினால் அந்த வகையைச் சேர்ந்த அனைத்து பொருட்களின் சிறு படத்தின்(Icon) பட்டிலைத் தரும்.
    
    பொருட்களின் சிறு படத்தின்(Icon) மேலாக சுட்டி இருக்கும் போது நீங்கள் உதவி பலூணைப் பெற்றுக் கொள்வீர்கள்.
    
    பொருள் வகைகளில் இருந்து சிறு படத்தினை(Icon) இழுக்கும் போது, அதன் புதிய பிரதியொன்றை உங்கள் கைகளில் தரும் இது நீங்கள் அடுத்து எந்த இடத்தில் சுட்டியினைச் சொடுக்குகின்றீர்களோ அங்கே இடப்படும்.
    
    இந்த கருவி உங்களை இந்த திட்டப்பணியில் உள்ள அனைத்து பொருட்களுக்கானஅனைத்து விரிவுரைக் குறிப்புகளையும் பார்ப்பதற்கு அனுமதிக்கிறது.
    
    சிலவேளைகளில் புள்ளடி இட்டுக்கொண்டிருக்கும் அல்லது நீங்கள் போ (GO) பொத்தானை அழுத்தும் போது (இடைநிறுத்தப்பட்டுள்ளது என்பதைக் குறிப்பது.) புள்ளடி இடுவதற்கு *தயார்* ஆக உள்ள விரிவுரைக் குறிப்புகளில் மட்டும் நீங்கள் ஆா்வமாய் இருப்பீர்கள் .
    
    *இவ்வாறான விரிவுரைக் குறிப்புகளை மாத்திரம் பார்வையிட வேண்டுமாயின் “புள்ளடியிடப்பட்டவை மாத்திரம்”("tickers only") ஐ தேர்வு செய்யவும். -- i.e., இடைநிறுத்தப்பட்ட, புள்ளடி இடப்பட்ட ஏதாவது விரிவுரைக் குறிப்புகள்.
    
    *“புள்ளடியிடப்பட்டவை மாத்திரம்”("tickers only")தெரிவு*செய்யப்படவில்லை*. ஆகவே அனைத்து விரிவுரைக் குறிப்புகளும் அவைகளின் நிலைப்பாட்டினைக் கருத்தில் கொள்ளாது காட்டப்படும்.
    
    * “அனைத்து நிகழ்வுகள்” ("all instances") எனப் பெயரிடப்பட்ட மற்றைய தேர்வுப் –பெட்டி, ஒரே விரிவுரைக் குறிப்புகளைப் பகிர்ந்து கொள்ளும் ஒரே பொருளின்  ("multiple sibling instances" (good grief)) “பல்வகை சகோதர நிகழ்வுகள்” ஐ உருவாக்கியிருந்தால் மாத்திரம் செயல் நிலைக்கு வரும். இப்படியானவை உங்களிடம் இருந்தால் அவற்றுள் *one* (*ஒன்று*) இன் விரிவுரைக் குறிப்புகளைப் மாத்திரம் பார்வையிடுவது ஏற்றதாகும்: ஏனெனில் இது குறைவான இடத்தையும், மனப்பகிர்வையும் (mindshare) எடுக்கும்—நினைவில் வைத்திருங்கள், நீங்கள் காணும் "propagate status to siblings"(இன் நிலையை மற்ற (siblings)வைக்கும் எடுத்துச் செல்லுங்கள்) மெனுவின் ஊடாக ஒரு பொருளின்  விரிவுரைக் குறிப்பையும்  *அத்துடன்*  மற்ற (siblings) வையையும் நீங்கள் கட்டுப்படுத்தலாம்.

en: The flap itself needs to be open
    before you can change its
    color.
ta: தொங்கி தானாகதிறக்கவிரும்புகிறது
    முதலில் உங்களால்அதனைமாற்ற முடியும்
      நிறம்

en: The original, intensively-optimized bouncing-atoms simulation by John Maloney
ta: ஜோன்மெலோனியினால் உருவாக்ப்பட்ட நிஜமான தீவிரமானம் சாதகமானதுமான  துள்ளும் - அணுக்கள்

en: The time of day.  If you prefer to see seconds, check out my menu.
ta: நாளின் நேரம்._நீங்கள் வினாடிகளில் பார்ப்பதற்கு எனது நிரலை பரிசீலிக்கவும்

en: This book is already open in some other project
ta: இப்புத்தகம் ஏற்கனவே வேறுதிட்டங்களில் திறக்கப்பட்டுள்ளது

en: This book is already open in some project
ta: இந்த புத்தகத்தில் ஏற்கனவே செயற்திட்டங்கள் திறக்கப்பட்டுள்ளன

en: This book is marked 'keep in one file'. 
    Several pages use a common Player.
    Save the owner of the book instead.
ta: 'ஒருகோவையினுள்வை' 
    என இந்தப்புத்தகமஅடையாளப்படுத்தப்பட்டுள்ளது வெவ்வேறுபக்கங்களுக்கும் ஒரே இயக்கியை உபயோகி் புத்தக      உரிமையாளருக்காகசேமி

en: This is the frame of an embedded project. Click on the colored boxes:
    blue - expand or reduce
    yellow - app view
    red - factory view
    cyan - full view
    white - enter the project completely
ta: இது ஒரு பதிக்கப்பட்ட நிகழ் திட்டத்தின் சட்டகமாகும்.
     வர்ணம் தீட்டப்பட்ட பெட்டிகளின் மேல்:
     விரிதாக்குதல்அல்லது சிறிதாக்குதல் - நீலம்
     நிகழ்வரையின் நோக்கு - மஞ்சள்
     உற்பத்திசாலைப் பார்வை - சிவப்பு
     முழுத்திரைப்பார்வை - நீலப்பச்சைநிகழ் திட்டத்தினை முழுவதுமாக உள்ளீடு செய் - வெள்ளை

en: This is the only project in this thread
ta: இது ஒரு நூலுக்கான தனியான செயற்றிட்டம்

en: ThreadNavigator
ta: சீராக்குபவர்

en: Tile
ta: காட்சிவில்லை

en: Tiles for querying whether the mouse button is down
ta: பிரச்சனைக்குரிய ஓடுகள் காணப்படும் போது சுட்டி கீழே

en: Tiles for querying whether the mouse button is up
ta: பிரச்சனைக்குரிய ஓடுகள் காணப்படும் போது சுட்டி மேலே

en: To remove an object, drop it on any trash can. To view, and maybe retrieve, items that have been thrown away, double-click on any trash-can.  Things are retained in the trash-can if the "preserveTrash" preference is set, otherwise they are purged immediately
ta: ஒரு பொருளை அகற்றுவதற்கு அதனை குப்பைத் தொட்டியினுள் இழுத்து விடவும். அகற்றப்பட்ட பொருளை மீண்டும் பார்வையிடுவதற்கு அல்லது பெற்றுக் கொள்வதற்கு குப்பைத் தொட்டியினை இரட்டைச் சொடுக்குச் செய்யவும். குப்பைத் தொட்டியினுள் இடப்படும் பொருட்கள் "preserveTrash" ("குப்பையை வைத்திரு") விருப்பத் தேர்வு இடப்படாவிடின் அவை உடனடியாக அழிக்கப்படும்.

en: Too few samples after the cursor to take an FFT.
ta: ஒரு FFT ஐ எடுப்பதற்கு சுட்டிக்குப் பின்னா் பல மாதிரிகள்  உள்ளன.

en: Tools
ta: கருவி

en: Tools for building stacks.  Caution!  Powerful but young and underdocumented
ta: கட்டடக்குவியலுக்கான உபகரணங்கள்.எச்சரிக்கைகட்டடக்குவியலுக்கான உபகரணங்கள். எச்சரிக்கை! வலுவானஆனால் புதியநிறைவுபெறாத ஆவணங்கள்

en: Tools useful when doing tile scripting
ta: tile scripting  செய்யும் போது கருவிகள் உபயோகமானவை.

en: Transcript
ta: ஒலிபெயர்ப்பு

en: Trash
ta: குப்பை

en: Triangle
ta: முக்கோணி

en: Trim
ta: ஒழுங்கு

en: Type here and all entries that match will be shown.
ta: ஒத்துப்பார்த்தல் காட்டக்கூடிய எல்லாப் பதிவுகளையும் இங்கு தட்டச்சுசெய்

en: Type name or fragment:
ta: பெயர்  அல்லது துண்டை வழங்குக

en: UNDO
ta: செயலை ரத்துச் செய்

en: Um, no, let me reconsider
ta: Um,இல்லை, என்னை மீ்ண்டும் சிந்திக்க விடு

en: Undo or redo the last undoable action
ta: முற்செய்த செய்யமுடியாத செயலை செய்யாதே அல்லது செய்

en: Unnamed Flap
ta: பெயரிடப்படாத தொங்கி்

en: Use page numbers
    Type in file names
    Save in a new place (using page numbers)
    Save in a new place (typing names)
    Save new book sharing old pages
ta: பக்க எண்களை உபயோகி.
    டைப்கோவையின் பெயர்களை டைப்  செய்
    புதிய இடத்தில் சேமி.(பக்கஎண்ணைஉபயோகித்து)
    புதிய இடத்தில் சேமி (பெயரை டைப்செய்து)
    பழைய பக்கங்கங்களை உபயோகித்து புதிய புத்தகத்தை .சேமி

en: Use the full screen
ta: முழு திரையையும் உபயோகி

en: Use this to grab a rectangular patch from the screen
ta: திரையில் உள்ள சதுரப்பாதையில் இதை உபயோகித்து திடீரெனப்பிடி

en: Value:
ta: பெறுமதி:_

en: WaveEditor
ta: அலை திருத்தி

en: Where should the new flap cling?
ta: புதிய மூடி எங்கே சேர்ந்திருக்கின்றது?

en: Whether prevailing flaps should be shown in the project right now or not.
ta: தற்பொழுது காணப்படும் மூடிகள் திட்டத்தில் இப்பொழுதே காட்டப்பட வேண்டுமா

en: Widgets
ta: விட்ஜெட்ஸ்

en: Wording for this flap:
ta: இந்த மூடிக்கான சொல்:

en: Workspace
ta: வேலைப்பகுதி

en: Yes
ta: ஆம்

en: You seem to be painting a sketch.
    Do you continue and publish the project with the paint tool?
ta: மேலோட்டமான கைவரைபை செய்வதுபோல் தோன்றுகிறது.
    தொடர்ந்து செயற்றிட்டத்தை பெயின்ட் கருவி மூலம் தொடர விருப்பமா ?

en: You selected a {1}.
    I can't handle these kinds of sounds.
ta: நீங்கள் தெரிவு செய்தது செய்க {1}.
    என்னால் இவ்வகையான ஒலியை கையாள முடியவில்லை

en: a menu of palette-related controls
ta: விபரத்திலுள்ள வண்ணத்தட்டை கட்டுப்பட்டுப்படுத்தல்

en: a sound of duration
ta: ஒரு ஒலியின் கால அளவு

en: a tool for discarding objects
ta: பொருள் இணைக்கப்படாத கருவி

en: about flaps...
ta: flaps... பற்றி

en: about this system
ta: இந்த ஒழுங்கமைப்பைப் பற்றி

en: accept
ta: ஏற்றுக்கொள்

en: add a new page just like this one to0 the book.
ta: இதைப்போல் ஒரு புதிய பக்கத்தை புத்தகத்தில் சேர்

en: add journal file
ta: சஞ்சிகை கோவைக்குள் சேர்

en: add palette menu
ta: வண்ணத்தட்டு விபரத்தில் சேர்த்தல்

en: add voice controls
ta: பேச்சுக்கட்டுப்பாடுகளைச் சேர்

en: adjust scale...
ta: அனுசரிக்கும் அளவீடு

en: advanced...
ta: உயர்ந்த

en: all (default)
ta: எல்லா(நிலையான)

en: alphabetic
ta: அகரவரிசை

en: background color
ta: பின்னணி நிறம்

en: become the Standard palette
ta: நிலையான வண்ணத்தட்டாக வருக

en: book...
ta: புத்தகம்

en: border color...
ta: கரையின் நிறம்

en: border width...
ta: கரையின்  அகலம்

en: button
ta: பொத்தான்

en: buttonDown
ta: பொத்தான் கீழ்

en: buttonUp
ta: பொத்தான் மேல்

en: can't undo
ta: செயலை ரத்து செய்ய முடியாது

en: categories
ta: வகைகள்

en: change action selector
ta: நடவடிக்கை தெரிவை மாற்று

en: change arguments
ta: சார்புமாறிகளை மாற்று

en: change font
ta: எழுத்துருவை மாற்று

en: change label
ta: சீட்டை மாற்று

en: change label wording...
ta: விபரக் குறிப்புச் சொல்லை மாற்றவும்

en: change label...
ta: பெயர்சீட்டு மாற்றம்

en: change tab wording...
ta: தத்திக்கான  சொல்லாக்த்தை மாற்று

en: change tilt and zoom keys
ta: மாற்றத்திற்கும் பெரிதாக்குவதற்குமான சாவிகள்

en: change when to act
ta: எப்போது செயற்பட வேண்டும் என்பதை மாற்று

en: choose blocking color
ta: கட்டமிடப்பட்ட நிறத்தை தெரிவு செய்

en: choose denominator...
ta: denominator ஐ தெரிவுசெய்

en: choose graphic...
ta: வரைபடத்தை தெரிவு செய்யக

en: choose loop start
ta: தொடா் நிகழ்வு தெடங்கும் இடத்தை தெரிவுசெய்

en: choose new colors for tabs
ta: தத்தலுக்கான புதிய நிறத்தை தெரிவுசெய்க

en: choose new graphic...
ta: புதிய வடிவமைப்பை தெரிவு செய்

en: choose passing color
ta: நகர்த்தும் நிறத்தை தெரிவு செய்

en: clear new-page prototype
ta: புதிய பக்க பிரதி  அகற்று

en: clear new-page template
ta: புதிய பக்கமத்திற்கான படிமத்தை நீக்கு

en: clear target
ta: இதை நீக்கு

en: click here to find out version information
ta: மொழி பெயர்கப்பட்ட தகவல்களை கண்டுபிடிப்பதற்கு இங்கே அழுத்தவும்

en: cling to edge... (current: {1})
ta: உச்சியைப் பற்றியிரு... (current: {1})

en: compact flap
ta: கட்டுக்கோப்பான​தொங்கி

en: copy page url to clipboard
ta: url பக்கத்தை மறைப்பலகையில் பிரதி செய்.

en: create a new thread
ta: புதிய ஒரு நூலை உருவாக்கவும்

en: create an icon representing this page
ta: இந்தப்பக்கத்தை குறிப்பதற்கான ஒரு பக்கமதைஉருவாக்கு.

en: create thread of all projects
ta: எல்லா செயற்றிட்டங்களையும்  நூலுருவில் உருவாக்கவும்

en: currently using solid tab
ta: தற்சமயம் உறுதியான தத்தி பயன்படுகிறது

en: debug...
ta: வழு நீக்கம் (பிழை நீக்கம்)

en: delete this page
ta: இப் பக்கத்தை அழி.

en: destroy all shared flaps
ta: பகிரப்பட்ட flap களை இல்லாமல் செய்

en: destroy flap...
ta: flap...ஐ அழி

en: destroy this flap
ta: இத்தொங்கலை அழி

en: destroy this thread
ta: இந்த நூலை அழிக்குக

en: disable bookmark action
ta: புத்தக அடையாளச் செயல் இல்லாமற் செய்யப்பட்டுள்ளது

en: dismiss
ta: நீக்கு

en: display 24-hour
ta: 24 மணித்தியாலத்தைக்காட்டு

en: dissolve
ta: முடிவு செய்

en: down
ta: கீழே

en: down left
ta: கீழ் இடது

en: down right
ta: கீழ் வலது

en: duplicate this page
ta: இப்பக்கத்தை பிரதி பண்ணு.

en: edit an existing camera script
ta: மாற்றக்கூடியதும், ஏற்கனவே  உள்ளதுமான கமரா எழுத்து

en: edit project info
ta: செயற்றிட்டத்தின் தகவலை திருத்து

en: edit this thread
ta: இந்த நூலை திருத்தி அமைக்கவும்

en: enable bookmark action
ta: புத்தக அடையாளச்செயலை சாத்தியமாக்கு.

en: exchange source and screen
ta: வளத்தையும், திரையையும் பரிமாற்று

en: exit full screen
ta: முழுத்திரையிலிருந்து விலகு.

en: fewer page controls
ta: ஒப்பீடு விடக்குறைவான பக்கக் கட்டுப்படுத்து

en: fewer sides
ta: ஒப்பிடும் பக்கம்

en: file out
ta: கோவை வெளியே

en: fill
ta: நிரப்பு

en: find
ta: கண்டுபிடி

en: find (load) a project
ta: ஒரு திட்டப் பணியைக் கண்டுபிடி(ஏற்று)

en: find a project
ta: செயற்றிட்டத்தை கண்டுபிடி

en: find a project (more places)
ta: செயற்றிட்டத்தை கண்டுபிடி(பல இடங்களிலும்)

en: find again
ta: மீண்டும் கண்டுபிடி.

en: find any file
ta: ஏதாவது கோவை கண்டுபிடி

en: find...
ta: கண்டுபிடி ...

en: flap color...
ta: தொங்கலின் நிறம்

en: flap tab
ta: தொங்கும் தத்தல்

en: flap:
ta: தொங்கி

en: flaps
ta: மூடிகள்

en: french door
ta: பிரெஞ்சுக் கதவு

en: get sound from lib
ta: ஒலியை lib இல் இருந்து பெறு

en: go directly to a page, if you know its page-number
ta: உங்களுக்கு பக்க எண் தெரியுமாயின் ​நேரடியாக பக்கத்திற்கு செல்லவும்

en: go to page...
ta: பக்கத்திற்குச்செல்

en: goto page
ta: பக்கங்களுக்குச் செல்.

en: grab original morph
ta: மூல வடிவமைபடபின் வரைபு.

en: grab stamp from screen
ta: திரையிலிருந்து முத்திரையை திடீரெனப் பிடி

en: gradient color
ta: படிநிலைத்திறன் நிறம்

en: hand me a bookmark for this page
ta: இப்பக்கத்திற்கு செல்வதற்கான அடையாளத்தை கையாளவும்

en: hand me a thumbnail for this page
ta: இப்பக்கத்திற்கு செல்வதற்கானவிரல் அடையாளத்தை கையாளவும்

en: hide page controls
ta: பக்க கட்டுபாடுகளை மறை

en: horizontal pan
ta: நிலைகுத்து நகர்வு

en: in
ta: உள்

en: in h
ta: h உள்

en: insert a page
ta: பக்கம் ஒன்றை உட்சேர்

en: insert new project
ta: புதிய செயற்றிட்டத்தை  உட்சேர்க்கவும்

en: inspect
ta: பரிசோதனை

en: install classic etoy flaps
ta: பழைய etoy மூடிகளை நிறுவு

en: install developers' flaps
ta: அபிவிருத்தியாளா் Flap களை நிறுவு

en: install olpc etoy flaps
ta: olpc etoy மூடிகளை நிறுவு

en: jump to <{1}>
ta: பாய்வதற்கு <{1}>

en: jump to loop end
ta: தொடா் நிகழ்வு முடியும் இடத்திற்கு மாறிச் செல்.

en: jump to loop start
ta: தொடா் நிகழ்வு ஆரம்பிக்கும் இடத்திற்கு மாறிச் செல்.

en: jump within this thread
ta: இந் நூலிள் தாவவும்

en: just had one!
ta: ஒன்றைசேர்க்கவும்

en: keep all pages the same size
ta: எல்லாப்பக்கங்களையும் அதேஅளவில் வைத்திரு

en: keep in one file
ta: ஒரு கோவையில் வை.

en: keyStroke
ta: விசைப்பக்கம்

en: last command
ta: கடைசி உத்தரவு

en: left
ta: இடது

en: load as book
ta: புத்தகத்தில் பதி.

en: load code updates
ta: இரகசிய குறியீட்டை ஏற்று

en: magnification
ta: உற்பத்தி

en: magnification...
ta: பெரிதாக்கம்

en: make 1-column book
ta: ஒரு நிரல் புத்தகத்தை ஆக்கு

en: make 2-column book
ta: இரண்டு நிரல் புத்தகத்தை ஆக்கு

en: make 3-column book
ta: மூன்றுநிரல் புத்தகத்தை ஆக்கு

en: make 4-column book
ta: நான்கு நிரல் புத்தகத்தை ஆக்கு

en: make a bookmark object which, when clicked, will make the book turn to this page.
ta: எப்பொழுதும்சொடுக்கும்போது                         புத்தகத்தின் இந்தப்பக்கத்தை திருப்புவதற்கு  ஒரு அடையாளத்தை உருவாக்கு.

en: make a flex morph
ta: வளையக்கூடிய  வடிவமைப்பாக்கு.

en: make a galley of me
ta: என்மீது ஒரு அச்சுக்கோவையை உருவாக்கு

en: make a new flap
ta: புதிய மூடியை உருவாக்கு

en: make a thread of projects in this book
ta: திட்டத்தில் விடுபற்றவற்றை இப்புத்தகத்தில் ஆக்கு.

en: make all pages the same size as this page
ta: இப்பக்கத்தின் அளவிற்கே   எல்லாப்பக்கத்தின்அளவுினையும் மாற்று

en: make this the template for new pages
ta: புதிய பக்கத்தில் இப்படிமத்தை உருவாக்கு.

en: make unlooped
ta: தொடா் நிகழ்வற்றதாக மாற்று

en: make unpitched
ta: அளவு மாறாததாக செய்

en: mark entire book to be revertible
ta: முழு புத்தகத்தையும் சுழற்றுமாறு குறிக்கவும்

en: mark this page to be revertible
ta: இந்த பக்கத்தை சுழற்றுமாறு குறிக்கவும்

en: more commands
ta: மேலதிக கட்டளைகள்

en: more sides
ta: மேலும் பக்கம்

en: navigation
ta: வழி செலுத்தல்

en: new wording for this tab:
ta: தத்திக்கான புதிய சொல்லாக்கம்:

en: next page
ta: அடுத்தத பக்கம்.

en: none
ta: ஒன்றுமில்லை

en: not found
ta: காணமுடியவில்லை

en: open a tool allowing you to arrange the pages of the book.
ta: புத்தகத்தின்பக்கத்தைஒழுங்குபடுத்துவதற்கான அனுமதிக்காக ஒரு கருவியை திற

en: open as bookmorph
ta: புத்தக நகர்த்தியைத் திற.

en: out
ta: வெளியே

en: out h
ta: h  வெளியே

en: page back
ta: பின்பக்கம்

en: page controls at top
ta: பக்க கட்டுபாடுகள் உச்சிகள்

en: page controls short
ta: பக்க கட்டுபாடுகள் குறைவு

en: page controls visible
ta: பக்க கட்டுப்பாடுகள் பார்வையிட முடியும்

en: page forward
ta: முன் பக்கம்

en: page should already have a url
ta: ஏற்கனவேurl பக்கம் உள்ளது

en: parts bin
ta: குப்பைத்தொட்டி பாகங்கள்

en: parts-bin
ta: குப்பைத்தொட்டியின் இன் பகுதிகள்

en: paste book page
ta: புத்தகப்பக்கத்தை    ஒட்டு

en: pen color
ta: பேனா நிறம்

en: pen size
ta: பேனா அளவு

en: play
ta: இயக்கு

en: play after cursor
ta: சுட்டிக்குப் பின்னா் இயக்கு

en: play before cursor
ta: சுட்டிக்கு முன்னா்  இயக்கு

en: play loop
ta: தொடர்படுத்தி இயக்கு

en: play sound
ta: ஒலியை இயக்கு

en: play straight through
ta: நேருக்கு ஊடாக இயக்கு

en: play test note
ta: சோதனைக் குறிப்பை இயக்கு

en: pop out on dragover
ta: இழுத்தலின்மேலிருந்து வெளியே பாய்ந்து விடு

en: pop out on mouseover
ta: சுட்டியின் மேலான மேல் வெளியேற்றுகை

en: portrait (tall)
    landscape (wide)
ta: பிரதிமை(உயரமானது)
    நிலத்தோற்றம்(நீளமானது)

en: previous page
ta: முன்னைய பக்கம்

en: project loading
ta: செயற்றிட்டம் ஏற்றப்படுகிறது

en: publish
ta: பிரசுரிக்கவும்

en: publish as...
ta: இது போன்று பிரசுரிக்கவும்

en: publish the current project
ta: இயங்கிக் கொண்டிருக்கும் திட்டப்பணியைப் பிரசுரி

en: publish to different server
ta: வித்தியாசமான வழங்கி (கணினி) பிரசுரி

en: put shared flaps on bottom
ta: பகிரப்பட்ட flap களை அடியில் இடு

en: put sound in lib
ta: lib இல் ஒலியை செலுத்து

en: quit without saving
ta: சேமிக்காது விடுவி

en: read sound from disk...
ta: தட்டில் இருக்கும் ஒலியை கிரகி

en: redo
ta: மீழ் செய்

en: ref
ta: சார்பு

en: reload all from server
ta: வழங்கி (கணினி)யிலிருந்து யாவற்றையும் மீள் ஏற்றம் செய்.

en: remember preferred location in this project
ta: இந்த செயற்றிட்டத்தின் விருப்பமான இடத்தினை நினைவுபடுத்தவும்

en: repaint
ta: மீள் அச்சுப்பதி

en: reset preferred location
ta: விருப்பத்திற்குரிய இடத்தை மீளமை

en: reset thumbnails
ta: தகவல் படங்களை மீளமை

en: restore all pages of this book to their initial condition if possible.
ta: இப்புத்தகத்தின் எல்லாப்பக்கங்களையும் முடியுமாயின்அதனுடைய அடையாள நிபந்கனைக்கு ஏற்ப மீள்சேமிக்கவும்

en: restore this page to its initial condition, if possible.
ta: முடியுமாயின் இந்தப்பக்கத்தை அதன்அடையாள நிபந்தனைக்கேற்ப  மீளவும் சேமிக்கவும்.

en: reveal original morph
ta: மூல வடிவமைப்பைவெளிக்காட்டு

en: revert
ta: மாற்றியமை

en: revert entire book
ta: முழுமையாக புத்தகத்தை மீள்அமைக்கவும்

en: revert this page
ta: இப்பக்கத்தை பழையநிலைக்கு

en: right
ta: வலது

en: round
ta: வட்டம்

en: run an existing camera script
ta: ஓடக்கூடியதும்,  ஏற்கனவே உள்ளதுமான கமரா எழுத்து

en: save
ta: சேமி

en: save as new-page prototype
ta: புதியபக்க உதாரணத்தை சேமி

en: save for later revert...
ta: பழைய நிலைக்குசேமி

en: save library on disk...
ta: தட்டில் நுலகத்ததை சேமி

en: save script
ta: எழுத்தை சேமி

en: save sound on disk...
ta: ஒலியை தட்டில்  சேமி

en: scripting area
ta: விடையளிக்கப்பட்ட பகுதி

en: scrolledIntoView
ta: பார்வைக்கு நகர்த்து

en: scrolledOutOfView
ta: பார்வைக்கு வெளியேநகர்த்து

en: search for text
ta: உரையைத் தேடு.

en: search for the next occurrence of a string
ta: அடுத்த நிகழ்வை ஒரு நூலிிருந்து தேடு.

en: search the book for word(s)
ta: புத்தகத்திற்கான சொற்களைத்தேடு

en: selection...
ta: தெரிவு செய்...

en: send all pages to server
ta: எல்லாப் பக்கத்தையும் வழங்கி (கணினி)க்கு வழங்கு.

en: send this page to server
ta: இப்பக்த்தைவழங்கி (கணினி)க்கு வழங்கு.

en: set action selector
ta: செயல் தெரிவு செய்பவரை அமை

en: set atom count
ta: அணுக்களை எண்ணி ஒழுங்குபடுத்து

en: set background color for all pages
ta: எல்லாப்பக்கத்திற்கும்   பின்னனி  நிறத்தை ஒழுங்கு செய்.

en: set channel
ta: தொகுதி அலைவரிசை

en: set controller
ta: தணிக்கையாளா் தொகுதி

en: set maximum value
ta: அதிகூடிய பெறுமானத்தை அமை

en: set minimum value
ta: அதிகுறைந்த பெறுமானத்தை அமை

en: set page sound
ta: பக்க ஒலியை ஒழுங்கு செய்.

en: set page visual
ta: பக்கக் காட்சியை ஒழுங்கு செய்.

en: set sound effect for all pages
ta: எல்லாப்பக்கங்களிலும் ஒலியின் தாக்கத்தைஉருவாக்கு

en: set sound effect for this page
ta: இந்தப்பக்கத்தில் ஒலியின்தாக்கத்தைஉருவாக்கு

en: set target
ta: இலக்கை அமை

en: set visual effect for all pages
ta: எல்லாப்  பக்கங்களுக்கும்  காட்சியின்தாக்கத்தை உருவாக்கு.

en: set visual effect for this page
ta: இந்தப்பக்கத்தில் காட்சியின் தாக்கத்தை உருவாக்கு

en: shared by all projects
ta: எல்லாத்திட்டங்களாலும் பங்கிடப்பட்டது

en: show FFT
ta: FFT ஐ காட்டு

en: show envelope
ta: கடித உறையை காட்டு

en: show full screen
ta: முழுத்திரையையும் காட்டு.

en: show infection history
ta: தொற்றலின் வரலாற்றை காண்பி

en: show more controls
ta: நிறைய கட்டுப்பாடுகளைகாட்டு

en: show page breaks
ta: பக்க உடைத்தலைக்காட்டு

en: show page controls
ta: பக்க கட்டுபாடுகளை காட்டு

en: show pointer
ta: குறிகாட்டுபவரை காட்டு

en: show screen only
ta: திரையை மட்டும் காட்டு

en: show screen over source
ta: மேலதிக வளத்தை திரையில் காட்டு

en: show seconds
ta: வினாடிகளில் காட்டு

en: show source only
ta: வளத்தை மட்டும் காட்டு

en: show source screened
ta: வளத்தை திரையில் காட்டு

en: simply close this navigator
ta: இலகுவாக வழிச்செலுத்தலை மூடு

en: skip over next project ({1})
ta: அடுத்த செயற்றிட்டத்திக்கு விட்டுச்செல் ({1})

en: slide away
ta: படவில்லை தொலைவில்

en: slide border
ta: படவில்லை கரை

en: slide both
ta: படவில்லை இரண்டும்

en: slide over
ta: படவில்லை மேல்

en: sorry that conflicts with
    the name of another
    entry in this dictionary
ta: மன்னிக்கவும் அது முரண்படுகிறது
    ஏதாவது ஒரு பெயர்
    இந்த பெட்டகத்தின் பதிவு

en: sorry, nothing was saved for this page.
ta: மன்னிக்கவும்,இந்தப்பக்கத்தில் எதுவும் சேமிக்கப்படவில்லை

en: sort pages
ta: பக்கங்களை ஒழுங்குபடுத்து

en: sort tabs
ta: தத்தலாக வகைப்படுத்து

en: sound
ta: ஒலி

en: sound effect for all pages
ta: ஒலிஎல்லாப் பக்கத்தையும் தாக்கும்.

en: sound effect this page only
ta: இந்தப் பக்கத்திற்கு மாத்திரம் ஒலி விளைவு

en: start
ta: ஆரம்பி

en: start keyboard navigation with this thread
ta: இந்த நூலுடன் வழிச்செலுத்தல் விசைப்பலகையை ஆரம்பி

en: startInfection
ta: ஆரம்ப தொற்று

en: sticky off
ta: வெப்பமானதை மூடு

en: sticky on
ta: வெப்பமானதை திற

en: stop
ta: நிறுத்து

en: stop Etoys
ta: இலத்திரனியல் விளையாட்டு பொருட்களை நிறுத்து

en: stop at last page
ta: கடைசிப்பக்த்தைநிறுத்து

en: stop keyboard navigation with this thread
ta: இந்த நூலுடன் வழிச்செலுத்தல் விசைப்பலகையை நிறுத்து

en: switch to <{1}>
ta: தாவுவதற்கு <{1}>

en: switch to ascending
ta: ஏறுவரிசையில் மாற்று

en: switch to descending
ta: இறங்குவரிசையில் மாற்று

en: switch to recent projects
ta: அண்மையில் செய்த செயற்றிட்டத்திக்கு தாவுக

en: tab
ta: தத்தல்

en: tab color...
ta: தத்தியின் நிறம்

en: tabbedPalette
ta: தட்டடுக்கு

en: tabs
ta: தட்டுகள்

en: tear off
ta: கிழிப்பதை நிறுத்து

en: throw it away\keep painting it
ta: இதை தூர எறி \ இதை வைத்திரு அச்சுப்பதக்க

en: tools...
ta: கருவி...

en: track pointer
ta: சுவட்டை குறிகாட்டுபவர்

en: trim after cursor
ta: சுட்டிக்குப் பின்னா் வெட்டு

en: trim before cursor
ta: சுட்டிக்கு முன்பாக வெட்டு

en: turn off truncation
ta: துணித்தலை நிறுத்து

en: turn on truncation
ta: துணித்தலை ஆரம்பி

en: twinkle fatter
ta: மன்னுகிற தடித்த (twinkle fatter)

en: twinkle thinner
ta: மின்னுகிற மெல்லிய(twinkle thinner)

en: uncache page sorter
ta: துரித நிறுவகத்தை பக்கவாரியாகப் பிரி.

en: undo
ta: செயலை ரத்து செய்

en: unmark entire book to be revertible
ta: முழு புத்தகத்தையும் சுழற்றுமாறு குறிக்க வேண்டாம்

en: unmark this page to be revertible
ta: இந்த பக்கத்தை சுழற்றுமாறு குறிக்க வேண்டாம்

en: up
ta: மேல்

en: up left
ta: மேல் இடது

en: up right
ta: மேல் வலது

en: update from original
ta: தரமானதில் இருந்து பெற்று பூரணப்படுத்து

en: url of the place to store a typical page in this book.
    Must begin with file:// or ftp://
ta: url க்கான இடம் இப் புத்தகத்தின் 
    பதிவுசெய்யப்பட்ட பக்கத்தில்சேமிக்கப்பட்டுள்ளது. கட்டாயமாகfile :// அல்லதுftp://இல்ஆரம்பி.

en: url of the place where this book's index is stored.
    Must begin with file:// or ftp://
ta: url க்கான இடம் இப்புத்தகத்தின் அடையாளத்தில் சேமிக்கப்பட்டுள்ளது.
    கட்டாயமாக இதனுடன் ஆரம்பிக்கவும்.file:// or ftp://

en: use graphical label
ta: வரைபட குறிப்புச் சொல்லை தெரிவு செய்

en: use graphical tab
ta: வடிவமைப்பு தத்தியை உபயோகி

en: use solid tab
ta: உறுதியான தத்தியை பயன்படுத்து

en: use textual label
ta: உரைச்சொல்லை உபயோகி

en: use textual tab
ta: உரைக்கான தத்தியை உபயோகி

en: vertical orientation
ta: நிலைக்குத்தாக திசைப்படுத்து

en: vertical pan
ta: கிடை நகர்வு

en: view pages full-screen
ta: பக்கங்களை முழுத்திரையில் பார்

en: viewerFlapTab
ta: பார்வையாளர் தொங்கு தத்தி

en: visual and sound effects...
ta: ஒளிஒலியின் தாக்கம்

en: visual effect for all pages
ta: காட்சிப்படுத்தல்   எல்லாப்பக்கங்களிலும்.

en: visual effect this page only
ta: காட்சிப்படுத்தல் இந்தப்பக்கத்தில் மட்டும்

en: when I am scrolled into view in a GeeMailMorph
ta: நான் eeMail  பார்வையில் உள்ளாகும் போது

en: when I am scrolled out of view in a GeeMailMorph
ta: நான்GeeMailவடிவ பார்வையிலிருந்து வெளிநகர்த்தும் போது

en: when a keystroke happens and nobody heard it
ta: விசைப்பலகை இயக்கப்பட்டபோது எவரும் அதனை செவிமடுக்கவில்லை.

en: where is my book?
ta: எனது புத்தகம் எங்கே?

en: where is the page?
ta: இந்தப்பக்கம் எங்கே?

en: whilePressed
ta: மனச்சோர்வின்போது

en: words to search for.  Order is not important.
    Beginnings of words are OK.
ta: தேடுதலுக்கான சொற்கள்.ஒழுங்கமைப்பு அவசியமில்லை
    ஆரம்பிக்கும் சொற்கள் யாவும் சரி

en: wrap after last page
ta: கடைசி பக்கத்தின் பிறகு பொதிசெய்

en: you are here
ta: நீங்கள் இங்கே உள்ளீர்கள்

en: zoom
ta: பெரிதாக்கு

en: zoom frame
ta: பெரிதாக்கிய சட்டகம்

en: {1} cycles; {2} secs
ta: {1} சுழற்சிகள் {2} வினாடிகள்

en: {1} events reduced to {2}
ta: {1} நிகழ்வையும் குறை {2}

en: {1} is not currently storable
ta: {1} தற்போது சேமிப்பில் இல்லை
